Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba wa kike(mke mtrajiwa)

Discussion in 'Love Connect' started by MTUNZA AMANI, Jun 4, 2012.

  1. M

    MTUNZA AMANI Senior Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habar wana jf,mimi ni mvulana mwenye umri wa miaka 27, ni mkristo,na ninasoma chuo kikuu cha UDSM,mwaka wq mwisho,hivo ninatafuta msichana mwenye umri kuanzia miaka 20-26, awe mkristo,mtii,na mwaminifu,naahidi nitampenda,nitamtunza na kumjali kwa moyo wangu wote,haijalishi kiwango cha elimu,kazi wala kabila,ila asiwe mwembamba sana wala mnene sana awe ni wa kati kwani mimi ni wa kati,na ni handsome boy. Kama upo tayari tuwasiliame kwa email : smasilu@yahoo.com
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi nina sifa zote tatizo my ex jana kaniomba msamaha ndo nataka nirudiane nae from today ..ungeniwai kidogo tu ...all the best lakini
     
  3. M

    MTUNZA AMANI Senior Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ucjal smile,kwani unapaswa kuwa na umpendae kwa dhati,kama unampenda all the best.
     
  4. b

    beatness Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napita tu!
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    tatizo mie mnene sana....:thinking::thinking::embarrassed:
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nakosa wachumba hivi hivi...lol
     
Loading...