Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba wa kike miaka 24-27

Discussion in 'Love Connect' started by commited, Apr 16, 2012.

  1. commited

    commited JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    HABARI ZENU WANA JF WOTE.

    NATUMAINI KWA UWEZO WAKE MUNGU WOTE HATUJAMBO, NINAJITOKEZA KULETA ADHIMA YANGU YA KUTAFUTA MCHUMBA WA KIKE, ALIYE TAYARI KUOLEWA NA KUISHI NA FAMILIA KWA AMANI TUWASILIANE.
    SIFA ZAKE (MWANAMKE) NINAYEMTAFUTA
    1. UMRI MIAKA 24-27
    2. AWE MKRISTO
    3.ELIMU JAPO KUANZIA NGAZI YA DIPLOMA NA KUENDELEA
    4. AWE ANAJIHESHIMU NA MPENDA MAENDELEO
    5. AWE MWEMBAMBA KIASI , MREFU( FT 5-6) NA RANGI YOYOTE

    SIFA ZANGU (MWANAUME

    1. UMRI MIAKA 29
    2. MKRISTO
    3.ELIMU NI GRADUATE (BSC.)
    4. NAFANYA KAZI NA NINAPENDA MAENDELEO, NAJIMUDU KIMAISHA
    5. NI MWEMBAMBA KIASI NA MREFU FUTI 5.6, NI MWEUSI KIASI.
    NAOMBA KWA MWANAMKE ALIYE TAYARI TUWASILIANE KUPITIA howardhans97@yahoo.com
    NAOMBA TUWE SERIOUS TAFADHALI!!!!!!!)

    UKIONA HUNA CHA KUCHANGIA, NI HERI UKAPITA TU.. WAKATI MWINGINE KUKAA KIMYA NI BUSARA NA NI JIBU TOSHA KWA MUUNGWANA... EMAIL ZOTE ZITAJIBIWA BILA SHAKA YOYOTE.KARIBUNI..
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ubarikiwe...sidhani pia itaharibu
     
  3. m

    missilicious Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una hela????
     
  4. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    haya mi nimekaa kimya na kupita tu.
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mdogo wangu, nakutakia kla la heri. na mungu akuepushie magumegume yenye kuhadaa vijana kama ninyi. mungu akutane na haja ya moyo wako.
     
  6. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    wewe si yule jamaa alyemalza pale duce,vp yule shemeji yetu umemwacha?
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Huko mtaani wameisha au?
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    me kigezo cha elimu tu ndo cna hapo! dah kukîmbia umande kubaya sana...
     
  9. m

    matangarara Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huko chuo ulikosoma hakukuwa na wanawake,... Acha utani!
     
  10. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halijui kutongoza, domo zege. Hapa hupati mtu ng'o. Nenda kanunue machangu. Dume zma unatafuta wanaweke kwny mtandao.
     
Loading...