Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mchumba wa Kike ili nioe

Discussion in 'Love Connect' started by Nelembe, Jul 3, 2012.

  1. N

    Nelembe Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi Mwanamume mwenye miaka 40, nimeachwa na Mke wangu kwa sababu nimekata kuokoka kwa Mwingira. Natafuta mwanamuke mwenye sifa zifuatazo:
    1. Awe na Umri kati ya miaka 30 na 35.
    2. Awe tayari kuzaa watoto wasiozidi wawili (02).
    3. Awe Mfanyakazi aliyeajiliwa.
    4. Awe Mkatoriki au kama yupo dhehbu lingine, awe tayari kubadili.
    5. Anitumie mawasilianao yake haraka iwezekanavyo.
     
  2. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la heri mkuu, huenda ukabahatika humu jamvini.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Zaidi ya kuachwa na umri, sifa zako kaka zaidi. Ili upunguze traffic jam kwenye inbox yako
     
  4. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mii sijafikia huo umri afu mii nahitajii kuzaa watoto 5 kwasababu daktari aliniambia nina mayai mengi so
     
  5. N

    Neylu JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wewe una watoto wangapi? Alikuacha au wewe ndio ulimuacha baada ya kuwa bize na huo ulokole? Hebu tiririka kwanza kabla sija ku PM coz nahisi nina vigezo kuanzia Umri mpaka dhehebu...
     
  6. k

    kazini Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka mbona vigezo vingi sana punguza basi
    1.umri wangu ni 27
    2.nipo tayari kuzaa hata mtoto 1
    3.nimfanyakazi nimeajiriwa
    4.mkatoriki
    sasa sijui nitafit kwenye hizoprofile yako
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    yaani umektaa kufuata dhehebu la mkeo,ila unataka mtu mwenye dhehebu tofauti na wewe akufuate....mnh
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sasa utaoa vipi na wewe una ndoa ya kanisani au utaoa kimila/serikali?
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    mh, we mbinafsi unapenda amri zako zifuatwe. me nina vigezo vyote ila umri tu. nipo under 30
     
  10. D

    DOMA JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kumbe Biblia ya kikatoriki inaruhusu wake wawili? Dah nilikuwa sijui kama inatofauti ya yangu.....,
     
Loading...