Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba wa kike, awe na umri wa miaka kuanzia 22.

Discussion in 'Love Connect' started by Nako'z, Jul 24, 2011.

  1. N

    Nako'z Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumia rangi hii kwa sababu ya mada niliyoitoa. Nataka mchumba anayejiheshimu, mwenye upendo wa dhati, anayejiamini, anayependa kuonya na kushauri, muwazi na mvumilivu na awe na umbo kuanzia wastani mpaka mnene kiasi up to 70kg, rangi yoyote na awe na uwezo kiwango kuanzia wastani mpaka cha juu kifedha , Najua mapenzi hayana kanuni huanza kwa namna yoyote ile hivyo nimeona ni vyema nitumie ubao ili wenye hitaji kama langu watumie fursa hii kuwasiliana na mimi.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wewe una matatizo ya akili,nenda kijijini k wenu katafute demu acha upunguani,utapata wapi mchumba hapa watu wanoangelea mambo ya muhimu kwenye nchi
     
  3. N

    Nako'z Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mm nna matatizo ya akili, ww utakuwa zaidi kwa sababu umenijibu ungekaa kmya ngekuona wa maana sn. Ok take tym.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,197
    Trophy Points: 280
    hapana......mchumba atapata........sio wakati wote JF tunaongelea mambo ya nchi......inachosha.....wakati mwingine kama binadamu tunahitaji kusuuza roho zetu........bwana Nacko'z......usikate tamaa......ila ningependa kukushauri utoe maelezo kidogo kuhusu wewe ili iweze kukurahisishia mambo.....kila la kheri
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    uko bar gani nikuchek?!
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    labda guests lakini members nakuhakikishia wameisha.sijakuelewa ulivyosema umri uzidi 22! Ina maana hata 50+ unabeba?nina bibi yangu anatafuta wa kumalizia nae maisha.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Wapo ila kutaja majina ndo naogopa kuwekwa burn.
     
  8. N

    Nako'z Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashkuru wadau naona 2po pa1 sn
     
  9. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kila la heri..............
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Jieleze vizuri utapata
    miaka 22 hadi mingapi?
    Kiwango cha fedha awe na sh ngapi labda
    changanua mada
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mwanamke au mvulana?
     
  12. N

    Nako'z Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    C-UMEONA NMETOA SIFA ZA MWANAMKE HAPO, I AM A MAN? Lol!!
     
  13. N

    Nako'z Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ni man, kwan vp Jambazi?
     
  14. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka nina dada yangu anahivyo vigezo ila nina wasiwasi na wewe. Unatakiwa kujua kuwa humu pia wapo wengi wanaotafuta wachumba hata bila kupost matangazo hivyo unatakiwa kuwa serious kwani kwa maelezo yako hapo juu unaonekana msanii wa kutupwa;

    1. Kwanza gender yako ni ya NZI kwani hukujitambulisha sex status yako hivyo utapata mchumba INZI kama wewe.

    2. Unapotaja sifa unazozipenda kwa mwenzi wako ni lazima utaje na za kwako kwani unapojiuza unapaswa kujipigia debe. Kuna hatari ya
    kumpata mtu ambaye hatapenda wewe ulivyo. Simply state your character.

    3. Tahadhari kubwa hapa. Ujue kuwa unawasiliana na Invincibles na hivyo unaweza kujiweka katika mazingira hatarishi ya kubakwa kwani yaonekana unahitaji mtu wa kutoka naye zaidi ya mke.

    4. Mchumba hatafutwi mbali na mazingira yako, nenda kanisani,msikitini,kijijini kwenu,kazini kwako, harusini,msibani na ukishindwa kote huko waambie ndugu zako wakusaidie kukutafutia. Hapa utabahatisha tu.
     
  15. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    picha pliz.!!! Siku hizi ni mwendo wa picha na kujieleza vya kutosha, kama huna picha andika maumivu...
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    hahahah !! andika herufi za mwanzo za majina yao ..inatosha
     
Loading...