Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba wa kike(age 18-25)

Discussion in 'Love Connect' started by puravida, Oct 8, 2012.

  1. puravida

    puravida Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Awe wa aina yoyote ile lakini awe Anaishi dar es salaam
    MAwasiliano
    0785308076
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Je ukishamuoa akaamua kuhamia kwingine ndiyo mtaachana siyo? Dar pia kubwa. Unataka Dar ipi? Hata wa Kibaha mpakani na Dar naye wamtaka?
     
  3. puravida

    puravida Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    NAtAka awe anaishi dAr ili iwe rahisi kwa sisi katika kuwekA relationship iwe strong,nA hAta ikitokea kahama sito muacha as long as relationship yetu itakuwA strong
     
Loading...