Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba tafathali soma hii post

Discussion in 'Love Connect' started by Simion, Nov 24, 2011.

  1. S

    Simion Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta mchumba ambaye atakuja kuwa mume wangu
    sifa zangu
    mimi ni msichana, nina miaka 27 nina shahada ya pili ya sheria (masters) sm 180 urefu, 70KG UZITO , MWEUPE NATURAL SIO MKOROGO.

    Na hitaji mwaume ( mchumba) SIFA UMRI MIAKA 28-35 MREFU, MNENE WA WASTAN, ASIWE NA KITAMBI, ELIMU ANGALAU DASASA LA SABA ILA AWE ANAJUA MAHESABU ILI AWEZE KUSIMAMIA MIRAD YE2 ANBAYO NIMESHAIANZISHA KWANI KILA NILICHONACHO SASA NI CHAKWE2 MIMI NA yeye. AMBAO MPO SERIOUS MNI PM. Sibagui, kabla, rang wala dini.
     
  2. N

    Nothing4good Senior Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmh! Dada be careful, mshirikishe mungu katika kumpata Mchumba,
     
  3. R

    Renegade JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Weka Picha.
     
  4. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poa ngoja waje wataku pm
     
  5. O

    Obinna Senior Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    embu weka wazi hizo investment kama zinalipa niku PM saivi inawezekana unamaslahi! mtazamo tu dada kila la kheri kwenye mchakato wa kumpata mume/manager wako.
     
  6. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lakini huyu atakuwa na agenda yake yasiri maana kajoin JF jana na post ya kwanza ni kutafuta mchumba, au kaambia JF ni kampuni ya kukutafutia watu wachumba kama ilivyokuwa inonyeshwa kwenye ile movie ya kichina ya kiswahili? Jf is not a Chinese company to enable un married couples to meet
     
  7. S

    Simion Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitaweka
    picha kwa wale watakao kuwa tayari 2
     
  8. S

    Simion Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    in short nina hotel kubwa pale mkoani Arusha. Inanipatia kipato kizuri sana kwani kupitia faida hiyo nimeweza kuanzisha shule ya English medium ambayo kwa sasa ina class three, pia nina duka la simu na vito vya dhamani lipo Mkoani Kilimanjaro
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kila la heri simbion
     
  10. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Ulisema hubagui, mbona umebagua kwenye kipengele cha umri?? Nifikirie mimi plz, ingawa umri wangu ni chini ya hapo, but sio tineja. Ni PM basi.;)
     
  11. S

    Simion Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana mkuu unajua jf unakutana na wa2 wakila aina? So nimepapenda
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    nimekupm mbona hunijibu bana? over
     
  13. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unataka tukutafute kwa kuwa una investment???? Halafu mbona umetutenga wenye vitambi halafu unasema huna ubaguzi, Ulisoma lini na ukapata hizo investment zote lini kwa umri wa miaka 27? I was otherwise interested, bahati mbaya kitambi nnacho.
     
  14. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mimi tayari nina mke, je unakubali kuwa mke wa pili nikupm?
     
  15. S

    Simion Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana! kila la kheri
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama upo serious hapa utapata matapeli.
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    nimesha ku pm huko utaona namba yangu ya simu,box,email add,facebook acc,tagged acc,twitter na picha zangu tatu 1 ya uttoni,2 akati kijana na ya 3 nilivo sasa
     
  18. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    dada mbona unataj ahadi investiment zako,utavuna magalasa kwa mtindo huu,pole nahisi wanaume uliowahi kuwa nao wamekupa impression wanakupendea pesa na wewe ukaamini mwanaume bila pesa hapatikani...believe me mume utapata atakayekupenda kama ulivyo na sio pesa/investments zako.....ungewachuja kwanza at least hao short list applicants ndio ungewaambia kuhusu miradi yako...au uko desperate?
     
  19. B

    Bwiza New Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh!! Kazi ipo dada,utapata midoli,wachumba wa kichina(feki) uliye siku zote maishani.
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    There are currently 7 users browsing this thread. (4 members and 3 guests)



    Heee!! ngoja nitoke kwenye hii thread nisijekutwa na watu wenye akili timamu.
     
Loading...