Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mchumba-serious pls no jokes!!

Discussion in 'Love Connect' started by noella, Nov 19, 2011.

  1. n

    noella Senior Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 31,nina mtoto mmoja mwenye umri wa miaka miwili.elimu yangu ni shahada ya pili ninaishi dar. Ninatafuta mchumba hatimaye awe wangu wa milele,nimpende anipende awe tayari kumkubali mwanangu kama wa kwake.

    Awe na sifa zifuatazo;

    Mrefu mwenye mvuto,
    Awe mkristo anayependa kusali na mwenye kumuogopa Mungu,
    Awe mwenye mapenzi ya dhati na sio macho juu juu,
    Awe mwenye kukosoa panapohitaji kukosoa na sio kukaa na gubu na kutafuta suluhu nje,
    Awe mwenye elimu angalau degree moja kama si mbili,
    Awe mpenda maendeleo na mwenye kuona mbali hata kama hana kitu,
    Awe muwazi na si muongo,
    Awe muelewa na mwenye kujali.

    Kama uko serious ni-pm tuone kama tuta-cope na Mungu aweke mkono wake.

    Nawashukuru na kuwatakia weekend njema.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    We kabila gani vile?
     
  3. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu hahitaji hayo mambo yeye anataka uwe na mvuto!
     
  4. n

    noella Senior Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mmeanza mautani ee??ningehitaji kabila kwenye hizo sifa ningesema sioni sababu ya kusema kabila langu pia.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ntamuoaje kama sijui kabila lake? Hata mie na haki ya kujiridhisha kwanza kabla sijaingia hapo

    Binti,, wewe kabika gani?

     
  6. n

    noella Senior Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kama uko serious nipm please.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mume mwema hatafutwi kwenye keyboard.

    Mtaani kwenu umekosa! Shuleni umekosa! Kazini pia umekosa basi kuna uwezekano mkubwa we ni mbaya sana.
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Ndio maana hajaolewa mpaka amezeeka, anasumbuliwa na infiriolity complex, sasa kwenye mapenzi degree inahusikaje? kama mtu ni mwanaume bora na ana Diploma yaani kwake si sahihi! asichokijuwa tu ni kwamba Bill Gates hana degree.
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Asee umepotelea wapi?


    Mda mrefu sana ndugu yangu.
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa UK kwa miezi mitatu, sikuwa na muda kabisa wa kukaa na laptop ilikuwa ni mchakamchaka, na hata Blackberry ninayotumia nina access tu ya kuingia lakini kucoment siwezi hata nikilog in lakini JF inakataa comment zangu, bado sijajuwa tatizo la hii simu ni nini.
    Anyway am in Dar for almost two weeks now, sweet home. Pamo1 sana.
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ok, nafurahi kukuona tena... Karibu tena jf..
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Am in the house,...........
     
  13. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    je mwanamume mwenye mtoto/watoto anakubalika?
    vipi kuhusu mtaliki? je umri gani wa mwanaume unaoutaka?
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Namie nakuona umejaa tele... Sasa ntaanza kuchungulia kwenye siasa, manake nilikimbia kwa mda...


    Unihifadhie zawadi za ng'ambo takuja kuzichukua..
     
  15. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Jamani watu,eti amezeeka,ng'ombe hazeeki maini
     
  16. M

    MUJY Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi huyo "mchumba-serious plis no jokes ni nani? Ss huku kwe2 hatumfahamu labda jarb kwenye facebook au twitter wenda wanampata na unaweza pata taarifa zake kwa undan zaidi! Duh....umechemka vibaya,pole sana!
     
  17. zakiyah

    zakiyah JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dizain mchaga.
     
  18. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nashauri uanzishe thread yako ya salamu siyo unadandia treni kwa mbele.
     
  19. g

    goodlucksanga Senior Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nipo sifa ya mvuto nipo kama Pinda kisura
     
  20. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wewe ni role model na wadada wa Jf naomba waige mfano wako. Umekuwa wazi kwa kila jambo. Usikate tamaa kwa maneno ya kejeri na ya kukubeza. Uamuzi wako ni mzuri na mungu atakuongoza kujua pumba na mchele. Kila la heri.
     
Loading...