Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba nimechoshwa na ubachela

Discussion in 'Love Connect' started by SMG, Oct 27, 2011.

  1. S

    SMG Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba mnisaidie kwa ushauri ili kufanikisha ndoto yangu.mm nina miaka 25, nina elimu ya chuo kikuu, ninatafuta mchumba mwenye sifa zifuatazo:-
    *awe na umri usiozidi miaka 22
    *awe ni msichana mtanashat, mtii, full of smiles na mwenye mvuto hata kama nikitoka nae bas nijisikie pride,
    *awe white/majiakunde,
    *awe mchamungu,
    *awe na mwili wa wastan na urefu wa wastan,
    *awe na elimu isiyopungua form 4,
    *awe tayar kuish sehemu yeyote Tanzania. Naamin kupitia jf nitapata ushaur wa kunifaa na ikiwezekana mchumba na mke mtarajiwa kabisa.Hivyo naomba ushirikiano wenu.
    Ndugu zangu naomba tuwasiliane kupitia.
    0757481196,
    ANDREW ANELSE
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Dogo mambo ya umri na hako ka_elimu ka chuo kikuu hakana maana yoyote kwenye ulimwengu wa mapenzi wa sasa,...wewe pambana ukamate mihela kila kitu kitaenda kwenye mstari.....pole kwa usumbufu
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ur bank statement plz!!!!!!!!!!
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    we mchaga eeeh!
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mtafutie mtaani kwenu! huku jf utawakuta warembo wengi sana lakini karibu wote watataka wakutawale je, upo tayari?
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    kila la heri
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    unaogopa nini kutaja jina lako la kweli? Feis Buku anataka statement za bank. (ANDREW A. SENGE)
    Kuandika Senge haimaanishi kuwa wewe ni M..NGE
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Mchumba mwema hapatikani kwenye keyboard.
     
Loading...