Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba na awe serious

Discussion in 'Love Connect' started by junaid, Dec 25, 2011.

  1. j

    junaid Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana mwenzenu naitwa junaid, ni kijana mwenye asili ya kiarabu na ninaishi Uk. natafuta mchumba mwenye sifa hizi, hizi sifa ni muhimu sana maana mwanamke wa ndoto yangu nataka awe hivi :
    1 ) mrefu
    2)Rangi yoyote
    3)kabila lolote
    4)Dini awe mwislamu au kama ni mkiristo basi awe tayari kuslimu
    5)Umbo - Hapa kwenye umbo ni muhimu sana, maana nataka awe juu mwembamba na mwenye maziwa madogo kisha chini awe na mahipsi hasaaa pia na awe na ma_ta_ko, yaani umbo number 8. Wallah nikimpata huyu nitafurahi sana, naamini wapo wengi sana
    6)Awe mpole mvumilivu na mwenye heshima zake na aliyetulia.

    Nina mpango wa kuja haraka pale atakapojitokeza kuja kuonana na kupanga maisha, kuhusu pa kuishi atachagua yeye kama ulaya ama africa.

    Baada ya mawasiliano ya mwanzo kitachofuata ni picha yake na kama nitaridhika nae basi nitampatia number zangu za simu na picha na pia kuchat nae kwenye skype.
    Natumai atakuja siku moja.
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hivi love connect imekua kama duka la kununua mapenzi? unachagua bidhaa kwenye shelve? vigezo vyako vyote vimeelekea mwili wa mwanamke, alafu kidogo vya utiivu na unyenyekevu, awe tayari kusilim etc. Hujui kua na yeye ana personality? mbona hujasema vya masomo, hujasema vya interest zake? au sio muhimu katika mahusiano?
    Alafu wewe mwenyewe mbona hujasema ukoje?
     
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Keshasema yeye mwarabu @Mwali hivyo ana imani hakuna haja ya kutoa sifa zake nyingine, Junaid, komaa mwana utapata unachokipenda:yawn:
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mi sifa zote ninazzo mpaka nimepitiliza.....bahati mbaya nimeanguka bafuni.....
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Pole sana Preta. hope hujaumia sana... Nikuulize dia: Ulikua umevaa?
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    wacha tu....hapo ndo tatizo lilipoanzia.....
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Mpuuzi wewe, nani kakwambia wachumba wanatafutwa JF? Kama wapo wengi sana kwa nini hujachukua/hujaambatana na mmoja? acha upuuzi wako
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Pole sana aisee... nitakuja nikudekeshe kidogo, usitoke kitandani, nakutengenezea uji. lol
    Umeona mchumba huyu, unamtaka? Ni mwarabu na anahishi ulaya, the perfect dream. :lol:
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    asante mwaya....mchumba ndio huyu nshampata.....triii mi na yeye mpaka Makah...wallah...
     
  10. j

    junaid Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sijali Elimu kabisa, elimu yake haitanisaidia. mimi nahitaji hizo sifa hasa umbo lake liwe hivyo
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya warembo wenye sifa kama hizo wajitokeze mdau anatafuta jiko kama mmnaweza kuwahi kwa mchina mkampatia kijana Junaid
    kitu anapenda.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Wadada changamkieni dili hilo jamani,nendeni kwa mchina mkarekebishe shape maziwa madogo hips mkorogo wa kikongo mumuopoe muarabu wa manzese anayeishi uk
     
  13. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Mwarabu anaishi UK? Kwanini usingesema palestina, pakstani, au siria? We vipi? Au unawatisha wadada na neno UK? Halafu ninyi waarabu tunajua sababu za kutaka mwanamke mwenye ****** makubwa, mna lenu jambo na ****** ya wadada, kwani hapo UK hamna "wenye wowowo". Acha ujinga wewe nenda "friendfinders.com". Au "facebook".
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Junaid mimi niko interest, wasiliana mimi, nina vigezo vyote hapo. Wewe weka details zako including umri.
     
  15. S

    Shigo Siyc Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe mwarabu gani.? maisha yako yote ulioishi uja waona wanadada wenye sifa unazozitaka..? acha upumbavu kwan uwez kumpata girl wa dreams thru JF kwani atakuwa wa kukuchuna tu..
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    But nina shepu ya biringanya
     
  17. Cyclone

    Cyclone Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa itabidi umchore kisha uoe mchoro wako
     
  18. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Unajua kwasababu technolojia imekua sana siku hizi, unaweza kwenda China wakakutengenezea mdoli mzuuri mwenye kila kitu unachokitaka
     
  19. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Ha ha ha ha.Kudadadeki ebwana hyo nimeipendaaa.Kweli JF si chai ila ni ulevi tosha
     
  20. j

    junaid Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mijitu mengine bada sasa nyie wanaume mna comment nini hapa, nimesema natafuta mke, sasa nyie mbn mnanichafulia barza yangu. wanaume hawaruhusiwi kucomment hapa.
     
Loading...