Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba mzenj

Discussion in 'Love Connect' started by Mipangomingi, Apr 5, 2011.

  1. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,564
    Likes Received: 697
    Trophy Points: 280
    Nimetoka Jukwaa la Siasa huko, yaani linafuka moshi kuhusu vuguvugu la kuvunja Muungano, baada ya kutafakuri kwa kina nikaona bora mie nichukue hatua za kuuimarisha huu Muungano badala ya kuuvunja kwa kutafuta mchumba binti mwenye umri kati ya 19-30 mzanzibari kindakindaki-ili hata ukivunjika bac udugu wa damu uendelee ku-exist (Hata hivyo mapenzi ya kweli yatazingatiwa, kudumishwa na ndiyo sababu kuu ya kutaka mchumba). Awe na elimu at least form 4, dini yoyote ile; Kuhusu mimi ni Mtanganyika swaafi wa kipato cha wastani kisichotegemea ufisadi bali radhi za M/Mungu.
    Muhitaji wa kweli ani-PM
     
  2. s

    sawabho JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndoa yako itakuwa kama ule udongo uliochanganywa wakati wa Muungano; na familia yako itatunzwa pale ulipotunzwa ule udongo.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Wewe kafiri unategemea muislamu gani atakuozesha binti yake?
     
  4. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,564
    Likes Received: 697
    Trophy Points: 280
    "Nitaritadi" bana usjali
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Huyo mchumba unamtafuta baada ya kufika huko kwenye hilo jukwaa la Siasa??? Wewe nawe...............
     
  6. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,564
    Likes Received: 697
    Trophy Points: 280
    Kabla ya kupita huko ilikuwa yeyote tu japo mzungu, kwani wee dena sio mzenj vile?
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    unataka wa mke au mme au mchanganyiko?
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Mie ni mchina hung hahe hong upo tayari!!!???
     
  9. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,564
    Likes Received: 697
    Trophy Points: 280
    Mheshimiwa speakeraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! ni bint bana wa kizanzibari bac
     
  10. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,564
    Likes Received: 697
    Trophy Points: 280
    Mh! hung=kofi, hahe=teke, hong=kichwa, ndo ntakuwa na ndoa ya salama mie-m-mh mwili wangu naupenda wee kama mchina na mzenj wa hata kama kutoka mfereji maringo bora bac.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kumbe wewe unaleta ugomvi wa mawe na unaishi nyumba ya viooo eeee????!!!!
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hahaha,haya mkuu hongera sana nadhani utampata hasa kama utafunga safari kwenda huko
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakaka mkianza hizo sie wadada wa bara tuolewe na akina nani???
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Nitarudi baadae...
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wanadai wadada wa bara hamtaki kuwa kwenye mitala as a result wanaume wengi wa bara, kuwa na nyumba ndogo imekuwa ndiyo fashion.
     
  16. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    my wife wangu nimemkuta huku anajinadi mzenji wakati siyo!
     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    basi kama hivyo bora huo muungano ufie mbali kuliko mambo ya kutukosesha waume.Okoeni jahazi chezeni uwanja wa nyumbani mwacheni mleta sredi aende kuoa zenji mwenyewe.
     
  18. s

    sawabho JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kila mtu achunge mzigo wake
     
  19. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    muungano si tatizo, tatizo ni nyodo, maringo na majivuno ya wadada wa bara. Muungano ukivunjika wakaka watakwenda DRC, zambia au malawi.
     
  20. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,564
    Likes Received: 697
    Trophy Points: 280
    Aaaaa, marytina wee, mbona unataka kuniharibia, mambo yenyewe ndo unayaona hayo hata pm moja sijaipata then unataka kuwafukuza washauri-Mi mbona nilianzia huku bara lakini kila mmoja anadai "hafikirii kuolewa kwa sasa" nimeamua kuvuka bahari mnadai nimewakimbia! dah, kweli ulimwengu mgumu!!!
     
Loading...