Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mchumba mwenye umri kuanzia miaka 28-38

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rutta12, May 10, 2012.

  1. rutta12

    rutta12 Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mi ni kijana mwenye umri wa miaka 23, nasoma chuo kikuu dar es salaam....nina futi 6 urefu, dark brown in colour...............


    for more details about me, contact using the below email address
    rutta89@gmail.com
     
  2. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Hivi magazeti ya siku hizi hayana zile kona za kutafuta mchumba au marafiki wa kalamu.. Chuo kwenyewe wachumba kibao umeshindwa kusema nao au inakuwaje??
     
  3. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ndugu yangu hapa unapoteza muda.......90% ya wanaJF ni vivuli.....jiulize sifa za mke umtakaye....mchamungu nenda kanisani/msikitini.......msomi nenda vyuoni....nk
     
  4. MimiT

    MimiT JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 610
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    Mi huwa nashangaa sana watu wanaotafuta wachumba kwa dizaini hiyo, kwenye magazeti n.k. Ninavyoamini mimi mchumba humpata kwa kumuona mwenyewe, mnakuwa marafiki then wapenzi..hapo sasa ndo utahisi kuwa huyu anafaa kuwa mke au mume. Halafu..huko chuo kuna wasichana wa kila aina, yaani umekosa kweli huko? na wa mitaani je? you are not serious.
    Hapa JF wadada wote wako engaged!!!
     
  5. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mbona jinsia yako hujataja au unatafuta wachumba wa jinsia zote???
     
Loading...