Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba mwenye mtoto

Discussion in 'Love Connect' started by mysteryman, Aug 11, 2011.

  1. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani ninatafuta mchumba mwenye mtoto mdogo wa kike...kwa moyo wa dhati kabisa nipo tayari kuwa baba wa mtoto huyo....note: awe anajitosheleza kiuchumi...ambae yuko tayari na ana kigezo hicho tuwasiliane
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unamtakia nini huyo mtoto mdogo wa kike?! Si utafute mtu mfunge ndoa alafu ujaribu kua na wako?!
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa nini wa kike?
     
  4. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Toa sababu kama tatu hvi kwann unataka mwenye mtoto.lengo lako ni nini hasa?
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Swali zuri sana alijibu haraka!
     
  6. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,373
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Ama kweli JF kuna mambo!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    tupe kwanza sababu ya wewe kutaka mtu mwenye mtoto wa kike.......nimekufikiria vibaya ujue......
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hahahaaaa....!!mia
     
  9. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    nadhani hana nia mbaya. Mara nyingi wtt wa kike wakikua hawawezi kukunyang'anya mkeo. Wa kiume mara nyingi wanaishia kukufu
    kuza ati ulizamia tu mamaake. Inawezekana kabisa muungwana aliwahi kuoa kinda likampa taabu, sasa ataka mtu mwenye kujijua, mwanamke akiwa na mtoto huanza kujua maisha ni nn. Lakini nisimsemee sana, maana hata nick name yake nayo hainipi imani sana.
     
  10. S

    Simcaesor Senior Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko serious au unatania? toa CV yako tukusaidie kutafuta.
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mkuu huna uwezo wa kuzaa nini?kama vipi oa halafu uniite mimi nikupigie kazi upate katoto.
     
  12. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa kike? Kwa nini? Au ndio sheria ulizopewa za kafara?
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    anataka akishamlea akikua mahari ale yeye.
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Unataka kula kuku na mayai yake akikua?!!!
    Shindwa na ulegee
     
  15. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hizi ni tabia za kiswahili. Shindwa na ulemae,usisimame tena.
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    He?! Mtoto wa kike? Wewe unamtakia nini? Kweli Bibi yangu alinambia kua uyaone kha? Nayaona sasa
     
  17. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naunga mkono hoja kwa 2%, huenda msela hawezi kuprodyuzi...
     
  18. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lengo zuri tu kwanza mtoto atapata baba...pili nadhani kulea mtoto asiye na baba ni moyo wa kiungwana sana kwani na yeye atapata wa kumwita baba....tatu nitakuwa nimepunguza kuongeza idadi ya watu ktk maisha haya magumu kwani kama ni mtoto nitakuwa nae.....asante
     
  19. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha kaka mi niko fiti sana na nina imani kama kuprodzy ninaweza but kwa uwezo wake allah........haya ni maamuzi yangu tuu kwani hata nisipo pata mchumba mwenye vigezo hivyo bado naweza kuadapt mtoo vilevile
     
  20. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa wewe kinachokushangaza hapo ni nini? mimi kutaka mchumba myenye mtoto wa kike asiye na baba niwe baba wa mtoto huyo au nini hasa???? mbona wabongo mnamajungu sana jamani? nimesema kwa roho safi tu lakini wabongo ishakuwa nongwa dah.......poleni sana
     
Loading...