Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba(Mwanaume)

Discussion in 'Love Connect' started by Byera1, May 21, 2012.

  1. B

    Byera1 Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi wana jf,
    Mi ni mdada mwenye umri wa miaka 24, dini yangu ni muislam,nimeajiliwa ktk taasisi ya kiserikali,muonekano wangu sio mfupi wala mrefu, mzuri kiasi na rangi yang si mweupe wala mweusi ni natural situmii mkorogogo na napenda maendeleo na napenda kujituma pia.napenda kuishi maisha ya amani furaha na upendo
    Mwanaume nimtafue,
    Dini yake awe muislam,umri kuanzia miaka 26-32,Awe mfanyakazi au mfanya biashara,awe mrefu kiasi na asiwe mnene sana,awe anajua maisha nini, mpenda maendeleo, awe na upendo wadhati.jwa yeyote mwenye nia njema tuwasiliane kupitia email byera43@yahoo.com.
     
  2. by default

    by default JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vigezo nimekosa kimoja tu mi mpagani
     
  3. j

    jackson kanene Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aah mie nimekosa kigezo cha dini 2 mm mkristu.
     
  4. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mdodo wangu, Muombe Mungu akujaalie mume mwema utakayempenda, maana hapa naona kama utakutana na watu ambao hawako serious na kukuvuruga tu. wewe bado mdogo sana, miaka 24, nakushauri tulia fanya kazi zako na kama kujiendeleza kielimu fanya hivyo, usikimbilie ndoa kwa namna hii, Mungu atakujaalia tu wala usihofu.
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    naomba unijibu mail yangu tafadhali....
     
  6. B

    Byera1 Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa ushauri
     
  7. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...wayahudi twabaguliwa sie.
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,571
    Trophy Points: 280
    Una kazi ngumu,
    chapa kazi, mume atakuona ukichapa kazi!!! Ukifanya ibada, nikupe maneno machache!

    "Mwali huolewa na mwanaume asiyemtaka, bali mjane huolewa na mwanaume ampendaye"
    usikosee kuelewa hayo maneno.
     
  9. N

    Newvision JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa watakupoteza
     
  10. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mume hutoka kwa bwana
     
  11. Wonderkid

    Wonderkid Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pray God will answer you in time
     
  12. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Vigezo vyote ninavyo kasoro dini tu. Maana mimi ni Mwadventista msabato.
     
  13. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    n
    mh! nimependa tangazo lako.....limetulia. mi nadhani sina sifa kabisaaaaaaaa...............
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,974
    Likes Received: 9,551
    Trophy Points: 280
    Kila la heri katika juhudi za kumpata mwenzio.
     
  15. M

    Mbilimbili Senior Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Age na dini vimenikosesha kimwana.
     
  16. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi naona nimekidhi viwango vyote lakini nataka kujua kama umejaliawa ndombolo ya solo?
     
  17. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Byera1, Mungu akutangulie ktk hitaji lako. Kuna mdau amedai umri wako 24 yrs ni mdogo, usimsikilize huo ni umri mwafaka kwa binti kuolewa. Mimi nilioa binti wa miaka hiyo na nilikuwa sijafika 30 yrs.
    Kitu ulichosahau kusema ni kama uko tayari kuwa mke mwenza maana Uislamu unaruhusu na wewe wataka mume Muislam.
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Ndombolo ya solo ndio nini tena?
     
  19. B

    Byera1 Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  20. paty

    paty JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    aweke picha tuone ndombolo ya solo kwanza , maana blind dating nouuuuma, usiju ukawa zombie bure
     
Loading...