Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mchumba/mume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nkashilingi, Feb 8, 2010.

  1. N

    Nkashilingi Member

    #1
    Feb 8, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello wana jamii, sio masihara jamani hapa najua wote ni watu wazima na wenye akili timamu.

    Wasifu wangu.
    Jinsia-Kike
    Umri-29
    Elimu-ya chuo naamanisha graduate
    Rangi-kahawa
    umbo-No 8 mnene
    Dini-Christian
    pombe-naonja
    kabila-chaga
    Ni mwajiriwa kwenye sekta binafsi na mshahara wa kawaida, mambo mengine tutafahamishana kama kutakuwa na maswali zaidi,

    wasifu ninaopendelea.
    Jinsia-Mwanaume
    jisia-30-45
    Elimu-lazma awe ni graduate na kuendelea,
    Dini-mkistu


    Awe mpenda maendeleo, na pia awe ni mtu anaemjua mungu.

    Ni hayo tu kwa maswali zaidi waweza kuni email glory.gregory@yahoo.com
    naomba kuwasilisha.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dada angu hapo vigezo vyote mm ninavyo.
    Hivyo basi naomba tuwasiliane PM au nitumie email fidel80@jamiiforums.com
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpaka kufikia hapo ondoa tangazo mme umesha mpata nakuomba ulifute kabisaa hesabu umeshampata
     
  4. N

    Nkashilingi Member

    #4
    Feb 8, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fidel umeanza mzaha
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,810
    Trophy Points: 280
    kila la kheri, mi naona nipo underage.ila nitakupm tu ,mapenzi si hayachagui?
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    TISS wanaendelea ku-update taarifa zao..:D
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hucheleweshi? duuuuu! Utakuja kuoa majini siku moja.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mimi nakwambia wasiliana kabisa na Invisible afunge thread mm wewe wangu mm nahaha usiku kucha sipati mchumba bahati ilioje hii
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naomba unisaidie anafikiri mm namtania au nadanganya wkt nipo serious
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280

    ha ha ha binam bwana.......kwani mail yake si ipo hapo mwandikie.....eeh wifi tushapata sie
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehe nimeiona ngoja niandike hawala huku nikiambatanisha na vielelezo muhimu. Natamani niende nae kwenye function ya Geoff.
     
  12. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    At last Fidel anaweza kupata jiko, lol! naona wapwa tuandae pesa ya zawadi kwa huyu kabisaaa.
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    tumwandalie lakini tusijihakikishie sana maana mmhhh.......labda this one will work out....tunahitaji maombi makali sana
     
  14. JS

    JS JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Fide Fide Fide Fide
    Hucheleweshi mwanawani nilidhani umeenda kwenye ajali kule ya moto ya sophia sijui raha towers tupate updates
    Nikuambie kitu, hebu jaribu kuieka email address yake kwenye facebook hapo usearch unaeza kuta ni memba pale ukapata kumuona vizuri kwa picha kama ana vigezo baadhi alivyosema
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naona mmesha mpata wifi yenu huyoo
    Wifiii wifiiii wifi huyoo wifii
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    halafu useme muumba amekutenga.....hivi vitu ni adimu ujue
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha JS bana kwenye moto tayari kwani hapa kwangu mpaka hapo kwa tuktuk ni dk 2 tu wala sio mbali.
    Hilo wazo zuri ngoja nizame kwa facebuku maana huyu mchumba mzuri nacho mpendea zaidi nae anaonja kwa hiyo tutaendana tu.
     
  18. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sasa wewe Fidel, siumepewa email address yake? Mbona na wewe unampa email address nyingine? Si uwasiliane naye moja kwa moja? Amesema yupo serious! Acha masiahara!
     
  19. C

    Consultant JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    All the best sister. Ninapenda wadada wenye ujasiri kama wako.

    Ukipata pia uje kutujulisha.
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    wifii huyo wifiii wifii huyoo wifiii....walisema haoi mbona anaoa walisema haoi mbona anaoa
     
Loading...