Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mchumba/Mume.

Discussion in 'Love Connect' started by Pamela MS, Apr 3, 2012.

  1. P

    Pamela MS Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wakuu,

    Mie ni mdada natafuta Mwanaume mwenye sifa hizo hapo chin km tukiafikiana tufunge ndoa,

    sifa zake;
    Aliye single,Mkristu,umri miaka 32-40,mwenye kazi ya kueleweka au biashara,Elimu Diploma na kuendelea,mwenye mtoto mmoja anakubalika,asiyevuta sigara,


    Sifa zangu;Niko single,sijawahi kuolewa,sina mtoto,elimu ya shahada ya kwanza,umri wangu 30yrs,nimeajiriwa nafanya kazi.

    Kwa maelezo zaidi kuhusu mimi kwa atakayekua interested ani PM au pamelamassawe@gmail.com

    Tafadhali km unaona haikuhusu usinidhihaki ww pita bila kuandika chochote.

    hili sio la mzaha so naomba msilichukulie kimzaha.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,255
    Trophy Points: 280
    Si nilisema Pamela atampiga kibuti Siyoi..
    mnaona sasa?
     
  3. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamela kwa mimi mwenye watoto watatu na talaka mbili naruhusiwa kuku pm?
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Haahaaahaa boss dada yupo siriaz acha masihara!
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    pamela, pale sinza unakaa maeneo gani? nakutakia mafanikio mema upate mume mwema mwenye hofu na Mungu.
     
  6. P

    Pamela MS Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mimi sio pamela wa Siyoi
     
  7. P

    Pamela MS Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana.
     
  8. P

    Pamela MS Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana,ila mimi sikai sinza labda huyo ni Pamela mwingine.
     
  9. M

    Mundu JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Utafanikiwa tu Pamela...kila jambo linataka hatua ya kwanza...nawe umepiga hatua tayari.
     
  10. P

    Pamela MS Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Mkuu.
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Waaaoo vigezo na mashariti kuzingatiwa ka vp nchek on my email.
     
  12. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    mume bora hapatikani kwa hivi vigezo vya kidunia, bali hutoka kwa MUNGU.

    sugua goti, my daughter.
     
  13. P

    Pamela MS Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana Mzazi wangu,
    Kusugua goti ndiko kutakako nifanya niwezesha kumtambua mwenye vigezo hivi halisi kwani walivonavyo ni wengi pia.
     
  14. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mi nilipoona masawe tu nikabadili wazo. Najua tutashindana kwenye masuala ya hela. Nakutakia safari njema.
     
  15. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Pamela acha roho mbaya! Nina vigezo vote hivo watoto ndio
    wakutishe kiasi hicho, hupendi watoto?
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    jamani pamoja na kusugua goti, inahitaji juhudi binafsi ; la tungekuwa kama wanyama tu kila kitu tumuachie Mungu.

    All the best Pamela; utapata watu serious pia. Usingoje kufuatwa, kuna post nyingi tu humu za wakaka wanaotafuta wake, so jilipue kwa kuanza kuwaPM wewe.
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yametimia lol.
     
  18. P

    Pamela MS Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kunipa moyo na uelewa wako Dada,Ni kweli maombi yanaendana na juhudi binafsi,ndio kama hivi nimeamua kujilipua japo sio jambo rahisi hasa kwa jinsia zetu.
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Pamela Masawe mmmh hapa lazima love+money= ndoa
     
  20. P

    Pamela MS Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio roho mbaya na wala tatizo sio watoto,nahofia hizo talaka zako kwani kwenye ukristu hatuna hayo mambo ya talaka pia inakuwaje uwe na talaka mbili,kwani una matatizo gani yaliyowashinda hao wawili???
     
Loading...