Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mchumba/Mume

Discussion in 'Love Connect' started by Fay2011, Jan 29, 2011.

  1. F

    Fay2011 Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najitokeza mbele yenu kutafuta rafiki atakayekuwa mchumba na hatimaye mume wangu. Awe mcha Mungu na mwenye upendo wa kweli. Pia anayejituma katika kutafuta maisha. Umri kuanzaia miaka 35 - 45, dini yake mkristo. Aliye serious na hilo tuwasiliane.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Mmh haya kila la heri!!
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    karibu hapa ndo jf na huyo juu ni katavi
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Karibu Sana... Hapa hakuna kinachoshindika...., Utapata tu... Huyu hapo juu ni Hashycool..., na wengine watakuja hapo chini kukukaribisha
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,413
    Trophy Points: 280
    Kila la heri...kuna njemba hapa nazo zinatafuta wachumba labda ungejaribu kuwasiliana nao huwezi kujua labda unaweza kupata mtu ambaye mtapendana na hatimaye kufunga pingu za maisha.
     
  6. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri hapo juu tayari kuna Katavi,Hashycool,voice of reason,na Bubu Ataka Kusema,subiri wengine wanakuja
     
  7. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    sasa mbona hutoi wasifu wako bibie?
    manake naweza qualify ati
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,413
    Trophy Points: 280

    Hahahahahahahah, bila kumsahau the one and only Wiselady wa jamvi hili mwanana.

     
  9. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha,,thx love!hapo juu nimekutega tu nione kama utatuma application,,lol
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri,hapa ndo JF na hao hapo juu ni Bubu Ataka Kusema,Wiselady,Godfrey Tajiri,VoiceOfReason,Hashycool na Katavi,wengine wengi watafuata baada yetu....Mungu akupe hitaji la moyo wako Fay2011........:coffee:
     
  11. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    picha iko wapi?
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah, jamani hamna mwenye vigezo? Hebu toa wasifu wako bibie naona GodfreyTajiri hapo juu anaelekea...
     
  13. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Naona cna bahati, nina miaka 30, na ni mwislamu! Looh
     
  14. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kila la heri Fay2011! wako wengi wanatafuta, naamini watawasiliana....!
     
  15. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    :plane: niko chini ya umri
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    By Jumanne atakuwa na mpenzi,wako wengi mno itakuwa kazi kuchagua.....sema ajieleze kidogo ati......:coffee:
     
  17. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inshallah kila la kheyr habibty umpate akupende na asikutende.... ishallah all dah best 4u..na karibu sana sana jf tujumuike pamoja ok??.
     
  18. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kila la heri bibie, ukifanikiwa usisahau kurusha mrisho nyuma !(feedback). Ikiwezekana tushangalia pamoja.

    Usisahau kumwomba Mungu akupe machoni makali ya kuona.
     
  19. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri
     
  20. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Please ni PM tafadhali.
     
Loading...