Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mchumba Muislam

Discussion in 'Love Connect' started by smartman, Oct 25, 2012.

  1. s

    smartman Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hi Naitwa Hussein.
    Natafuta mchumba muislam, Mcha Mungu, umri 23-26, elimu ya chuo, mcheshi, asiye na makuu, asiwe mnene sana. Umri wangu 28, muajiriwa, graduate, mrefu kiasi, si mnene. Aliyetayari tuwasiliane kwa e mail maulidh@ymail.com na niko serious katika hili wala sihitaji msichana kwa ajili ya kumchezea.
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Subiri.
     
  3. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mbona haina shobo hiyo. Ungesema unatakaa mchumba Mhindi au Muarabu ingekuwa shida sana ingawa wanajiita ni watanzania wenzetu.
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Umepata niko hajj kwasasa nitakutafuta nikirudi.....
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Graduate ndio Elimu gani hiyo? au hujui kwamba hata darasa la saba naye ni Graduate?

    Declare kabisa kwamba wewe si mfuasi wa UAMSHO.
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mcha Mungu gani anae waambie wafuasi wake wajitetee kwa kujilipua?
     
  7. peri

    peri JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hakika MWENYEZIMUNGU hakukosea, kamwe hamuwezi kuyaficha yaliyo ktk mioyo yenu.
    Mtu anatafuta mchumba, mambo ya uamsho, kujilipua, hija yanatoka wapi?
    Kama sio mnawashwa na chuki zenu?

    Kama huna cha kuchangia si bora unyamaze?
    Mijitu mingine hovyo kabisa, mnajidhihirisha wenyewe kila kukicha.
     
  8. L

    Luggy JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 1,383
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hajakosea,hizo ni moja ya sifa zinazo wapambanua ninyi!
     
  9. K

    Kalikali Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ....mwajiriwa? je akifukuzwa kazi?..
     
  10. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni ushahidi virusi vya udini bado vinawatafuna watanzania.Kila kitu lazima wataje mabo ya udini.Huko ni kubomoa umoja wa watanzania na tunakoelekea hatakuoana dini tofauti itakuwa kazi.
     
  11. peri

    peri JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Umenena vyema mkuu, ubarikiwe.
     
  12. c

    cencer09 JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 2,200
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    kaka huo ni uendawazimu,muislamu anayetaka kuoa atataka mwenza mkristu,ingawa mi ni mkristu lakini hii michango mingine ni ya kiuhayawani,huna tofauti na uamsho "abarikiwe yule asiyekaa kwenye baraza la wenye mizaha
     
  13. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bora hata umeongea mkuu, maana yaani kuna watu ni mafukara wa fikra kweli humu
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Umesema kweli ndugu..kuna watu wanatafuta misifa ya kijinga humu...
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, nakutakia mchumba mwema
     
  16. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hamna waislamu humu, mna watu wasio na dini na makristu tu...nenda msikitini hapa wrong number!
     
  17. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Smartman unangoja usomeshewe wewe ubebe tu. Ndoa mwanangu si visomo sema unataka mtu mwenye kupiga mzigo ili akulee. Huyo graduate unayemtaka unajali elimu na dini bila tabia siyo? Nenda chuo kikuu cha Manzese utawapata wengi tena wamevaa niqab lakini jiko la mchina kwa kuachia. Wapo wengi tena wengi toka Ugweno na ni weupe. Ila yatakapokufika usinilaumu mwanangu.
     
  18. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    weka picha yako tukuone kama uko thabiti.....
     
Loading...