Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba muathirika

Discussion in 'Love Connect' started by Vijisenti, Apr 25, 2011.

  1. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nina umri wa miaka 35 natafuta mchumba ambaye ni muathirika. Mimi mwenyewe ni muathirika nimegundulika mwaka huu mwezi Feb. Kazi yangu ni mfanyabiashara.
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Popote ulipo nenda ktk hospital uliza ward za waathirika/wenye ukimwi watakuonyesha jichagulie mwenyewe! Au nenda tume ya kudhibiti ukimwi watakusaidia kumpata mwandani wako!
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Muathirika wa nini?
     
  4. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,799
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    heshimu mchango wa mwenzio bila kujali hali. Huna cha kuandika nyamaza please.
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri Vijisenti....Mungu akupe hitaji la moyo wako.AMEN!
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hujafa hujaumbika....:shut-mouth:
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Huu si uungwana hata kidogo.
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    duh hii mpya...kwahiyo asiyeathirika ukimwi humtaki??yaani we ndo unaanza kunyanyapaa mapemaaaa hata mwezi haujafika,umeanza kuwatenga wenzako...nyie mkitengwa mnalalamika...;lol
     
  9. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nimegundulika nina virusi vya Ukimwi baada ya kwenda kupima kwa hiyari, sina tatizo lingine la kiafya pia nina cd4 za kutosha hivyo sijaanza kutumia dozi.
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hongera kwa kujitangaza ila mii ushauri wangu ni kwamba,kama huyo mchumba ukimpata basi tulia nae kwa sana na acha kabisa yale mambo yetu ya mabinti, kula matunda kwa wingi, fanya mazoezi, do this az b4, usifikirie sana hii kitu ukimwi,coz itakumaliza,cd4 zako hazitapungua na utaishi kwa matumaini sana!!
     
  11. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kama yupo na atakubaliana na hali yangu anakaribishwa, lakini sijui kama yupo mtu wa aina hiyo. Nilikuwa na mchumba ambaye hana maambukizi sijataka kumfahamisha hali halisi nimeamua kutafuta sababu nyingine ili niachane nae na tumeshaachana. Sijawahi kukutana naye kimwili ingawa alikuwa tayari.
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,748
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mkuu. Nakutakia kila la heri na mafanikio katika kumpata mwenzio

     
  13. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye RED, sijui nikupe hongera au thanks,
    any way, natumaini utapata roho yako inachohitaji...ni vyema ungemtaarifu huyo aliyekuwa mpenzi wako ili awe makini siku zote, maana kama alikuwa tayari kwako, anaweza kuwa tayari kwa mwingine..
     
  14. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Sidhani kama hii ni njia na ushauri sahihi wa kufikia malengo. By the way nashukuru kwa ushauri wako.
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,748
    Trophy Points: 280
    Hata mimi naona itakuwa vizuri umtaarifu. Ukifanya hivyo atakushukuru sana kwa nia yako nzuri ya kumuepusha ili asiathirike. Hongera sana kwa hilo Mkuu.
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa busara zaidi kama ungemfahamisha huyo mchumba ako wa mwanzo, kuliko kutoka mbio na sababu zingine, kama umeweza kuweka hii kitu hapa jamvini umeogopa nini kumwambia mchumba kwamba wewe ni muathirika??anyway kama alikuelewa its fine bt nahisi ume''break her heart indeed''.
     
  17. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ahsante!
     
  18. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ahsante!
     
  19. kure11

    kure11 Senior Member

    #19
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ni mwaminifu daima ,naamini utapata hitaji la moyo wako.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    uliupataj pataje? pole sana ndugu yangu .
     
Loading...