Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba.......mrs ...to be if our chemistry match

Discussion in 'Love Connect' started by Kisaka80, Jul 9, 2012.

  1. Kisaka80

    Kisaka80 Senior Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ningependa ni mwanamke mwenye sifa sifuatazo:

    1. Awe Mrefu au mwenye kimo cha wastani (sio mfupi), rangi yeyote ile....(mweusi,mweupe,maji ya kunde...poa tu).
    2. Awe na Elimu kuanzia kidato cha 4/ Form iv na kama atakuwa na Elimu zaidi ya juu zaidi......HADI CHUO KIKUU ITAKUA VIZURI ZAIDI.
    3. Awe na kazi, mfanyabiashara au mjasiriamali.....poa tu haina shida.
    4. Kama hana shughuli ya kufanya basi awe na idea ya biashara au kazi yeyote ile ili tushirikiane ktk kufanikisha hilo.
    5. Awe na Dini yeyote ile lakini mimi ni Mkristo wa Romani na sipo tayari kubadili dini yangu, wala yeye asibadili kama hapendi.
    6. Asiwe Mwembamba sana....akiwa na umbo la kati au mnene.....will be so great to me.
    7. Awe kabila lolote .....hapa Tanzania.

    NB: AWE TAYARI KWENDA KUCHECK AFYA ZETU BEFORE MARRIGE.....IF OUR CHEMISTRY MATCH WELL!

    SIFA ZANGU

    1. Mrefu wa wastani (170 cm).
    2. Elimu.....chuo kikuu, na pia ni mwajiriwa
    3. Dini....mkatoliki.....roman
    4. Rangi...maji ya kunde
    5. Siomnywaji wa bia kivileee...but mara chache huwa nakunywa.!
    6. Napenda sana mapumziko ya weekend ....outing hasa sehemu tulivu
    7. Mpenzi wa Football...mpira wa Ulaya, watching Tv....CNN, BBC, Aljazeera, Citzen
    ......Mengine tutawasilaina zaidi.



    Akina Dadas' You're Warmly WeLcome.......ALL!

    NB: Kwa atakayekuwa interested with it Please NITUMIE.....PM! tutawasiliana zaidi..!
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Itapendeza kama nawe utaweka sifa zako. Maana akina dada nao wana vigezo vyao wanavyovitaka kwa mume mtarajiwa. Kila la heri.
     
  3. Kisaka80

    Kisaka80 Senior Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Asante mkuu kwa ushauri.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    elimu form four ....hadi chuo kikuu ndo umeongea nini hapo?
     
  5. Kisaka80

    Kisaka80 Senior Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kiongozi,

    Namaanisha kuwa awe na elimu angalau ya form Four .....na kama atakuwa ana elimu zaidi ya form Four itakuwa ni vizuri zaidi.
     
  6. N

    Neylu JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Yaani kama umeniona vilee nina sifa zoooote ila nimekuzidi Urefu kidogo.. Vipi hapo? Niku PM? Na kuhusu Umri wako hujaweka wazi ndugu..
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    -Mimi ninavyo hivyo vigezo sina ajira bali nina idea ya kufanya biashara ya kuuza maandazi
    -Umesema sio mnywaji wa bia ....lakini aina nyingine kama kawa?
     
  8. k

    kalcha Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nenda triple a, wapo kibao, unngekuwa songea au lindi tungekuelewa! Lkn ar kk sifa hizi unapiganiwa,
     
  9. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    nakutakia kila la kheri, kakaaa
     
  10. N

    Neylu JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nijibu basi swali langu Mkuu..
     
  11. Kisaka80

    Kisaka80 Senior Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ni kweli sio mnywaji....wa bia,vinywaji vingine baadhi natumia but wewe unaruhusiwa kutumia bia upendavyo...kuwa huru! kuhusu hiyo idea ya busness hakuna shida...tutajadili kwa pamoja! ingia basi chumbani tuongee vizuri!
     
  12. Kisaka80

    Kisaka80 Senior Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Mimi nina miaka 30 kwa sasa, kuhusu urefu kunizidi hakuna tatizo but usiwe mfupi . karibu chumbani tuongee vizuri....kwa pm!
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,272
    Trophy Points: 280
    Umefunguka mkuu! Utampata usijali!
     
Loading...