Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba mpole

Discussion in 'Love Connect' started by mojoki, May 3, 2011.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa dhati kabisa natangaza nia ya kutafuta mchumba kati ya miaka 18 ma 21
    Awe mpole,Mzuri,Mtaratibu,asiwe mtata mtata kama members wa JF,Ajiamini,awe na mipango na mikakati yake ya kimaisha kwa maana ya kwamba mtu mwenye kushuhulika,Mimi ni mkristo lakini ningependa sana binti wa Kiislam,Napenda sana binti akiwa katika lile vazi (hijabu),Sina nia ya Kuoa kwani Umri na Majukumu niliyonayo sasa hayaruhusu...Lakini nina mpango wa kuwa na Gal mmoja tu asiyependa vya bure bure hata kama ni kutoka kwa mpenzi....Nina nia ya dhati kabisa ya kuwa na mpenzi...Kama yupo binti mwenye nia kama yangu ajitokeze tafadhali na kuni PM...atakayenibeza kwa hili ombi langu naahidi kumtusi hapa hapa JF...wacha iniharibie CV kwa mpenzi msubiriwa...mtarajiwa
     
  2. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wewe nawe, hujui hata kudanganya kidogo, unafikiri kuna mtu atakayependa kuchakachuliwa tu??
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahahhahahahhaahh kibomu cha kulalia:peace:
     
  4. vena

    vena JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    all the best kaka....
     
  5. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kudanganya ili iweje alafu ili nipate kimeo...we wacha ni search m serious we kama unawaza ufataki shauri zako
     
  6. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hahaha eti 'asiwe matata kama members wa jf'
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna yule anaevunja vitu ukimdanganya ngoja tukuunganishe nae.
     
  8. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Aende fb, hi5, tagged, skyp, twiter au kwengineko atampata ila hapa atakutana na hao hao watata tu
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280

    Watu wengine bwana
     
  10. L

    Leonce M.M.M.F Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo anatafuta mchumba mzuri! Je yeye ni mzuri?
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Under 18 @ work! C.r.a.p!
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Unatafuta Mchumba mpole unataka kuanzisha KANISA?
     
  13. L

    Leonce M.M.M.F Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    haha haha haha haha haha.
     
  14. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nilihisi tu haya yote yatatokea hakika kuna laana hapa mahala...inamaa hapa kubezwa ni lazima utake usitake,kwamba hiyo ndiyo namna ya kusaidiwa,hii forum ya kutafuta wachumba au ni ya uongo?,kwamba uanike shida zako za kimahusiano hapa kisha watu wakuchore weee..

    Ndugu wadau tubadilike sasa jf sio sehemu ya kurelax baaada ya kuchoshwa na kazi au kukoromewa na bosi wako (labda uka refresh kwenye forum ya jokes),Nadhani ni sehemu ya watu makini wenye kuwaza kabla ya kuongea,wenye ustaarabu wa kutosha,Ingependeza mkapachukulia hapa kama kikao cha kazi tena wewe ukiwa ka subordinate kadogo tu mbele ya mameneja (respect muhimu sana)
     
  15. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tatizo hampendi kuambiwa ukwel,mnataka mdanganywe danganywe weee ndo naskia raha na kujiona mwapendwa,afu usiseme watu wengine bwana inaonekana unaniona me kama kituko vile
     
  16. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    maswal gan ya kuuliza hayo ndugu yangu kama we ni binti na una hizo quality just PM me
     
  17. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Baba enock nataka kuepukana na kero unazozipata mzee wangu (kutandikwa na mwiko)
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mchumba siyo Mke, right?
     
  19. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    umeona eee
     
  20. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tihi tihi....Nitarudi kwa maoni bdae...
     
Loading...