Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mchumba/mke

Discussion in 'Love Connect' started by kelvin2000, Mar 18, 2012.

  1. k

    kelvin2000 New Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naitwa Kelvin,nna miaka 26,home ni Mwanza ila kwa sasa nipo masomoni Dodoma,chuo kikuu.Natafuta msichana aliye serious na tayari kuwa mchumba wangu na hatimaye ndoa kuanzia miaka 18-24.Mimi ni mrefu wa kawaida ft 6.0,mwembamba wa kawaida,rangi maji ya kunde.Nina sifa za ukarimu,upole,mcheshi,mcha mungu,na mkweli.Sifa za yule ninayemtafuta:awe mcha mungu,mrefu wa kati,asiwe mnene sana,sibagui rangi,dini wala kabila,asiyetumia kilevi cha aina yoyote au kuvuta sigara kwan hata mimi sjaribu,asiyependa clubing,awe na elimu angalau kidato cha Nne.Kama uko tayari nicheck kupitia email yangu(kelvinkatemi@rocketmail.com) au 0755550344,kwa maelezo zaidi pamoja na photos exchange.
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hapo chuoni Dodoma hakuna wasichana? Au wewe ni bubu? Mwanaume lazima utoe somo kwa umpendaye mpaka lieleweke. Kama una aya tumia kilevi kidogo upate ujasiri. Inasaidia.
     
  3. k

    kelvin2000 New Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    suala sio kutoa somo,kikubwa ni vigezo ndo issue,na wala stafuti wa anasa.
     
Loading...