Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba / mke mwema, i am more than serious

Discussion in 'Love Connect' started by SAWEBOY, Apr 6, 2011.

  1. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    WAPENDWA AKINA DADA WA JF,

    Najitokeza mbele ya jukwaa hili kuu kuelezeaaa nia yangu ya dhati ya kutafuta mchumba ambaye baada ya kuwasiliana naye na kukubaliana vema basi tufunge ndoa na kuijenga familia bora.

    SIFA ZA MSICHANA ANAYETAFUTWA:

    1. Awe na umri kati ya miaka 18 hadi 28 .
    2. Elimu kuanzia kidato cha nne (form 4) hadi PhD
    3. Awe mnene au umbo la kati but sio mwembamba kivilee.
    4.Dini yeyote ile but atambue kuwa sipo tayari kubadili dini ila nitaheshimu dini yake
    5. Awe tayari kuishi nami ndani au nje ya nchi ya Tanzania kwa muda wote
    6. Awe mtu wa kujiheshimu na yule ambaye ana nia thabiti ya kuuishi maisha ya ndoa.
    7. Asiwe amewahi kuolewa au kuwa na mtoto.

    SIFA ZANGU.
    1. Ni mrefu wa saiz ya kati Ft.5.7
    2. Elimu ya juu ya chuo kikuu
    3.Kazi yangu: mwalimu nafundisha- chuo
    4.Nimejipanga kimaisha

    NB: Nakaribisha msichana/mwanamke yeyote mwenye sifa hizo hapo juu (basic) kama kuna mengine usisite kuwasiliana nami. Niandikie E-Mail: saweboy1980@yahoo.com au ni-PM

    Asanteni, na karibuni sana.
    Its, me

    SAWEBOY
     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi hakuna mwanafunzi mwenyesifa darasani kwako?
     
  3. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na mungu aliyejuu akupe haja ya moyo wako amen
     
  4. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu, kwa kuzingatia maadili ya kazi sio vema kumshawishi mwanafunzi wako kuwa mke, ni vema kutoa nafasi kwa mtu ambaye nafsi yake ipo tayari kuingia ktk maisha ya ndoa.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ubavu wake wa pili haupo hapo darasani?Kwani watu wanavyooa watu kutoka mikoa tofauti na yao kwenye yao kunakua hamna wanawake wanaofaa kuolewa!Kila mwanamke anafaa kuolewa ila sio na yeyote bali yule anaeendana nae!
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    kila la kheri kaka.. zoezi zito hili
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Embu kwanza edit hilo jina kidogo..kama wewe ni wa kiume na sio mwanaume hujafikia kuwa na mke.Ila umenifurahisha kwamba umeweka sifa zako na wewe.Ngoja nikupe Thanks...alafu kila la kheri umpate wa kike au mwanamke wakukufaa!
     
  8. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe imekuwaje hujaona wasichana mwenyewe hadi huandike humu ndani una matatizo fulani? Uliokuwa nao wanakujua kila kitu? Maana siku hizi kuna wanaofichga siri wanaenda mbali kutafuta ma binti

    Good luck
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    kwajibu ili tu

    unaonekana una busara thats unaelekea kuwa mwanaume bora
    ni pm tuanze mchakato
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Ameweka Email yake hapo mtumie basi

    Mungu akujalie ubavu wako
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kila la heri mkuu, wengi watajitokeza kwa kuanzia tayari Rose1980 kashaonesha nia.
    Ukifanikiwa uje utueleze!!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hata wewe unaweza kuanza kum-pm, na zaidi katoa e-mail address.
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Unabidii kazana mwishowe utaangukia pazuri kwenye mikono mizuri yenye urefu wa mita 5!!!!Ndo kiranga kitakuishia!!Kila raheri
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    apana aanze yeye
    mi sianz
    anijibu tena apa apa na wewe ndo utakuwa mshenga wa kike
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    KK jaman mbona unanitsha ehh kwa iyo unamaanisha nikangukia kwa jamaa apa KIRANGA KITANIIISHA AU UNAMAANISHA NIN?
    jaman na mimi asi nimemjibu tu?usijali utakuwa best man kakakiiza au sio?
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unaonekana uko serious all the best
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    atafanikiwa/tutafanikiwa
    we ntakuweka kwenye kamat ya wagen asi poa au unataka ya vnywaji?
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    we r seriouz
    habari yake dig dig banaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa:love:mis u boy....itakuwaje kwan ukidondoka kigeto pale jion ukitoka mzgon?mwambie bgrta nina mzgo wake jaman asinifanyie ivo akiniuz zaid ntaenda kuuweka kwenye tukutuku yake ohhh m tayad
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    khaaa! Kwahiyo sisi wanafunzi haturuhusiwi kuapply?
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    ehh katav jaman ..asi angesema mwenyewe mbna ivi?
    ebu nkachek inbox yangu mie
    mwenyewe ajalalamika nyinyin tu ..muanze muanze ...ehh nyinyi msubiri tu kupangwa kwenye kamat basi ahhh mimi nina urefu wa fut 9.6 km nimekosea ntarekebsha badaye
     
Loading...