Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mchumba hatimaye mungu akijalia atakuwa mama wa watoto wangu

Discussion in 'Love Connect' started by Maganga Mkweli, Feb 20, 2011.

  1. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    habari zenu wapenda mimi ni kijana(mwanaume) mwenye umri wa miaka 28 nina elimu ya chuo kikuu niamajeriwa nina tafuta mwenza wangu awe na sifa zifuatazo
    1.mkristo
    2.wa wastani(si mnene sana wa si mwembamba sana)
    3 awe ana elimu walau form 4 na kuendelea
    4.umri miaka 19-26
    4.anayejtambua kuwa ni mwanamke na anayehitaji kuthaminiwa kama mama wa watoto
    MIMI BINAFSI BAADHI YA SIFA ZANGU NI
    engineer by profession
    .maji ya kunde
    .mwili wastani
    .mnyamwezi
    kwa maelezo zaidi unaweza nitumia private message .
    pia unaweza mueleza rafiki yako kama unaona anavigezo ukipata bahati ya kupitia post hii ASANTENI
     
  2. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    du, bahati si yangu,nina kigezo kimoja tu kati ya hivyo ulivyotaja
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mmmh.
     
  4. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,471
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Mzuanda kama una moja tu kati ya hizo, then probably tunaendana, unaonaje nikihamishia majeshi:decision::decision::decision:
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kila la kheri
     
  6. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    asante ndugu hii ni kweli naamisha hopeful mungu atasaidia
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hivi senene wameanza kutoka kule bukoba ama bado eeeh
     
  8. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bado hadi mvua za toigo zitakapoanza! Ntakustua mi ndo dealer mwenyewe
     
  9. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wakuu am not kidding niko serious. ila some people wanaona muda wote ni mzaha. ladies yeyote mwenye vigezo hivyo anaweza nipm
     
  10. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Hata hao wadada wana machaguo yanayooongozwa na vigezo kaka wewe unavyoongozwa na vigezo ulivoweka, ili wanao-meet vigezo vyako nao waone kama wewe pia una vigezo vya mwanaume wanaohitajii. Rahisisha zoezi kwa kuweka CV yako( wasifu wako pia wa ndani na Nje)

    Kila la heri!!!
     
  11. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    asante BABAUBAYA KWA USHAURI MIMI KWA PROFESSION NI MHANDISI, RANGI YANGU NI MAJI KUNDE NA MWILI WASTANI NINA UREFU WA 167CM
     
  12. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Thanks mkuu
     
  13. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    all the best mkuu......
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kigezo cha umri kimenishinda vingine ninavyo
     
  15. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160

    Ningekuwa mimi kwenye Red ningeweka mkristo tu, hayo mambo ya madhehebu tena unaweza kosa Mke bomba kisa Ukatoliki!!!
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    urefu huu kama unakitambi msala
     
  17. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    SHosti mimi sina kitambi ni mwili wa wastani
     
  18. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Babaubaya asante mkuu unajua sijui kama atakuwa flexible sana kwenye dhehebu nimeamua kutoa kigezo hichi cha ukatoliki ili iwe rahisi kwenye swala la ndoa lakini kama kuna mkristo ambaye yuko willing kuwa mkatoliki kwangu ni sawa
     
  19. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Dena amsi unaweza ni pm umri wako
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hivi mtu kama mimi mtaniitaje,baba mkristo mama muislamu maana naona vigezo vya ndoa vinanipita juu kwa juu
     
Loading...