Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba binti

Discussion in 'Love Connect' started by Attinda78, Mar 18, 2012.

  1. Attinda78

    Attinda78 Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina miaka 33, elimu yangu ni chuo, mkristo na nimeajiriwa.
    Natafuta binti mwenye umri kati ya miaka 25 hadi 31, awe mkristo mwenye elimu ya kuanzia kidato cha nne na kuendelea, awe ameajiriwa au kujiajiri.

    Ikiwa wewe unajijua ni potential woman to be a wifey tafadhali ni PM
     
  2. isamilo1982

    isamilo1982 Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utapata usijali Mungu ni mwema.
     
  3. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,621
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri.....utapata inshaallah
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Utapata usichoke
     
Loading...