Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchimba kisima

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Matumaini, Aug 24, 2011.

  1. M

    Matumaini Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Natafuta mchimba kisima kwa ajili ya nyumba yangu Kigamboni. Naomba mwenye contacts za kampuni / mtu anayechimba anipatie. Natanguliza shukrani
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Nenda Maji ubungo ndio kuna wakala wa kuchimba visima,hata wafanyakazi wa hapo wana vikampuni vyao vya uchimbaji visima utawapata tu
     
  3. M

    Matumaini Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante ndugu..nitajitahidi kwenda hapo Ubungo Maji
     
  4. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mimi ninao jamaa wanaodeal na drilin' 0715999966 unaweza muuliza kuhusu uchimbaji
     
  5. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani nyongeza ya swali mita 100 inafaa sana kwa maji ya muda mrefu?? kama utaamua kuchimba na je kwa mita bei gani??
     
  6. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Sasa unaambiwa muulize mtu anayehusika na namba ya simu umepewa wewe unazidi kututwanga maswali.
     
  7. M

    Matumaini Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante Simba D, ngoja niwacheki
     
Loading...