Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mbwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kabachubya, Oct 26, 2009.

  1. K

    Kabachubya Member

    #1
    Oct 26, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habari wana JF,
    Natafuta mbwa wa kununua, aina ya ROTTWEILER au DOBBERMAN mwenye umri wa miezi 10 hadi mwaka mmoja na miezi mitatu. Awe na card yake inayoonyesha amechomwa chanjo.

    Kwa mawasiliano: 0717 123464
     
  2. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa anaitwa Anthony Kakoko ni Askari wa mapikipiki anakaa pale Traffic line karibu na Railways sikumbuki ghorofa wala chumba ila anafanyia central Polisi hao mbwa anaowote unaohitaji.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ukikosa kabisa nenda Iringa....maeneo ya Kihesa!
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuwa makini na hao mbwa wangu wamekula sehemu za plastic za gari na hata kukata mabomba usiku nimeenda kwa dr. nikafikiri wanakichaa akasema niwape mafupa lakini wanamaliza ndani ya nusu saa then wananza kula plastic za gari...unajua dawa gani niwape??
     
  5. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kule wenzio wanakula, sasa unafikirin wataruhusu achukue kitoweo chao? (kambwa kenyewe kalikua kadogoooooooooo)
     
  6. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nenda pale victoria kituoni kuna jamaa huwa wanauza pale wa kila aina
     
  7. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,972
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Duu,kama ulijua nilichotaka sema!!Lakini kuhusu hiyo kadi pale itakuwa issue!!!
     
  8. Magpie

    Magpie Member

    #8
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duuh kam kuna mtu ana hizo species plaese aweke contacts zake, natafuta sana hawa mbwa,..hasa presa canario
     
  9. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Wangu walikuwa wanatafuna sufuria!!
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha! Mzee niko serious mbwa wangu ni noma ni kwa vile nyumbani wanawapenda sana ningemgaia mbwombaji bure NILIWAPATA ARUSHA kama ana mtu anamfahamu amtafutie kwa wazungu wa UN
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Basi mzee na mbwa hao kwenu sitaki tena niwe shemejio...dadako simuwezi!
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa bahati nzuri sista yuko kwenye boksi ataki kurudi huku. Nampga maua aweke kwenye kaburi la mtaalamu wa hip hop 2PAC
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Duu ngoja nijipange nimzukie unajua ukiwa na shem best friend huwa poa sana!
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tena vizuri kwetu hamna mahari kbsa! sitaki dada angu aolewe na mwanasiasa kbs,
     
  15. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #15
    Oct 27, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwenye hii breed ya Rottweiler a.k.a Butcher dog, jiandae na misosi, na kesi...!
    Tulikuwa na hii breed, mbwa wawili wanakula hawa balaa, mmoja peke yake anakula zaidi ya kilo nne 4kg. Kila mmoja alikuwa na kilo nadhani arobani na kitu... (40+kg).

    Tuliwahi kuwapeleka mafunzo, jamaa akawarejesha kwanza walikuwa wanamtia hasara na pili waliuwa mbwa mwenzao.

    Ila ni mbwa wenye kusifika sana kwa akili zao...!

    Nikikumbuka jina a aliyetuuzia nitakuwekea hapa.
     
  16. D

    Darwin JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi Chihuahua wanapatikana Bongo?
    Kuna shemeji yangu mwanamke amewatafuta Dar nzima akawakosa.
     
  17. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inawezekana ni njaa, Rottweiler wanakula sana na wanahitaji mafunzo na mazoezi ya kutosha, hii ya kula plastic ni dalili ya frustration na nakushauri ukimuona Rot ameanza hivi bora tafuta mbinu ya kuachana nae, hawa mbwa wana hasira sana na kuna siku atachanganya hasira zake za njaa na frustration za mtu mgeni machoni pake utapata murder case! Kuwa makini sana.

    Mkuu Kabachubya unataka hawa mbwa kwa ajili ya Ulinzi? Mimi ningelikushauri utafute German Shepherd, kwa mazingira ya Bongo wana-adapt vizuri na ni rahisi kuwa-train.
    Matatizo ya Rotweiller au Dober wanahitaji proper training ama sivyo wanaweza kuwa killing machine na hawapendi mikonomikono mingi kwa hio nakushauri tafuta G.Shepherd.
     
  18. Magpie

    Magpie Member

    #18
    Oct 28, 2009
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa wewe unayesema aende kihesa una matatizo gani?Iringa kuna mbwa wa aina hiyo unafikiri kule kuna mbwa wa nyama tu.Sina hakika sana na hao mbwa ila nakumbuka zamani kuna sista Kunduchi alikuwa anawachukua wadogo sana Nairobi ila wako very expensive plus transport kaka
     
  19. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu nakushukuru kwa ushauri mzuri sana, nawapaga kale kamfuko cha super dog siku 2 wanakamaliza na pia tunawapa mafupa mengi ila wnakula si mchezo. Nitafwata ushauri wako. Thanks.
     
  20. K

    Kilambi Member

    #20
    Oct 28, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka wale wa victoria wengi koko, sijawahi ona breed nzuri pale na kama huzijui vizuri aina za mbwa unaweza kuuziwa tu jina! kama uko dar pale shoperz plaza mlangoni huwa wanabandika matangazo ya wanaouza mbwa, ila wengi pale ni germany shepheard...kama alivyokushauri kweli hawa gs ni wazuri sana na wanafundishika kiurahisi kuliko hao rw na dm,
     
Loading...