Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mbwa walinzi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by drphone, Dec 13, 2010.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakuu heshima mbele ninatafuta mbwa 2 wakufuga wale wanaosemaga wa police wenye mafunzo ya kupambana na wahalifu najua hapa jamvini akikosekani kitu pls wenye kujua haya tujuzane
     
  2. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu unahitaji mbwa mwenye umri gani mkuu?manake kwa breed unayohitaji kwa mbwa mwenye miezi miwili ni Tshs laki 3,pia mafunzo mbwa anapewa akiwa na umri wa miezi kuanzia mitano,kwa mbwa ambaye tayari ana mafunzo hapo si chini ya 1mil.kwa mbwa mmoja.so weka vigezo vya mbwa unayetaka ili nikueleze pa kumpata.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    Parachichi bana......we drphone nenda poshti huwa nasikia wanauzaga wu wu wu zao au kama vipi tafuta wu wu unayoiona iko fiti uwapelekee poshti wanaweza kukufunzia makarate na makungfu.....hata kutegua mabomu wanafundishwa
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mtoto wako wa kike kavunja ungo nini?
     
  5. Engineer2

    Engineer2 Senior Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    inahusika vipi na hapa?
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu sina uzoefu wowote juu ya jambo hili ningefurai zaidi endapo ungenisaidia maushauri 1m ni nyingi
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimeona wale wanauza barabarani jirani yangu akanitisha kwamba alinunuaga alipokuwa kumbe mbwa mwitu kwa police ni sehemu gani niwafatilie binamu
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    no mkuu ni vibaka nimechoka kuchaniwa madirisha na kuchukuliwa cm kitandani
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    we acha tu hapa jamvini kuna vioja kibao
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Nenda kwenye malango ya Supermarkets kuwa utakuta matangazo...wanauzwa for $500...hapa shoppers wapo wa3
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimekusoma mkuu shopper plaza au
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Haswa au mpigie huyu singasinga 0773-220000
     
  13. JS

    JS JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pia ukienda pale Vet Dispensary ya Morroco wanakuwaga na matangazo ya mbwa on sale. unaweza pata au kama uko serious unaacha namba akitokea mtu anauza wanakushtua. Pole kwa uwizi na vibaka
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    dr phone ndg yangu mbwa bei ghali sana ila kwa vile wewe ni ndg yangu tuwasiliane privately nikupatie kamoja mchanganyiko wa German shepherd na Bull dog ila ujiandae kwa chakula huu mkorogo maalumu unakula chakula sana na sio makombo inabidi uwape super dog na matibabu mara kwa mara.
     
  15. k

    kapuchi Senior Member

    #15
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jaribu pale Kituo cha basi cha Victoria kama unakwenda mwenge.Pale utawapata na bei yake ni poa.
    pita pale wakati wa saa kumi jioni na kuendelea
     
  16. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dr Pole kwa vibaka. Mbwa kwa sasa ni ghali sana. Wa miezi 2 wanafikia kama laki 3 hivi. Wakizidi hapo wanafika mpaka 6 hadi 7. Kwa sasa mbwa waliofundishwa hufika hata 1m kama member 1 alivyosema. Ukinunua hawa wa miezi 2 unawakuza wakifikia kufundishwa unamtafuta mwalimu anafundisha kwa mwezi 1 ni 120,000. Mwezi mmoja unatosha kabisa kama mwalimu ni mzuri.

    Huku Moshi wanapatikana ila lazima uwe mwangalifu sana kuchagua.

    Mimi kwa sasa ninao wale pet dog (wa urembo). Pure white bolognise. Wana miezi miwili kwa sasa and very active. Kwa wanaohitaji wani PM
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Nina jike la hiyo Bolognise nahitaji mpandaji
     
  18. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ana umri gani kaka. Kwangu kuna vidume 2 katika hivyo vitoto sema kama unahitaji niambie.
     
  19. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ninayo mchanganyiko wa giant schnauzer na German shepherd . ila bei ni kubwa kama una $ 1000 kwa pupies tafadhali ni pm. hii mbegu ni balaa .ukicheza wanakutafuna hata wewe .
     
  20. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu ukitaka kupata mbwa mzuri usikubali kununua mbwa bila kuwaona wazazi wa hao mbwa wenyewe!mimi kuna kijana aliniingiza mjini kaniuzia mbwa wa Iringa sijui kama unawafahamu!wana manyoya mengi!!!!kanidanganya ni wa kipolisi na mimi kwa kuwa nilikua na shida ya mbwa na pia siwafahamu nikapigwa changa la macho laki 2 mbwa wawili!yanh mbwa hawabweki wala nini!jamaa nikimuuliza anasema bado wadogo!sasa nikawa nashangaa mbwa wanabweka wakiwa na umri gani?

    Nikaja kwenda kwa jamaa yangu yeye anao pure Germany Sherpherd akaniambaioa hao wa kwako sio , akanigizia nikaenda kununua wawili walikua na umri wa mwezi mmoja kila mbwa mmoja nilinunua kwa laki 2!walikua wadogo sana kiasi kwamba niliwawekea bill ya maziwa kwani walikua hawawez kula!ila kwa sasa wana mwaka mmoja yanh huamini!ni wakali vibaya mno!

    Sasa cha kushangaza mbwa ana mwez mmoja anabweka wakat nilikua na hao wa Iringa walikua na miezi karibia mitano no kubweka wala nini.

    Nime ku PM chek msg yako mkuu
     
Loading...