Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mbwa wa kufuga.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Roulette, Apr 15, 2012.

  1. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wana JF, natafuta mbwa wa aina ya Bishon Frisé. Wakiwa pure hua ni weupe but I am looking even for a bastard (frist generation). Awe at least 2 month old na awe amepata chanjo zote za mwanzo.
    Picha ya bishon frisé ninae mtamani hii hapa, please make sure it is one of them. not a caniche, not a Samoyede, just a Bishon. Kama hayupo Dar si hoja, bora awe EAC, then atasafirishwa.

    [​IMG]
     
  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    una 700 usd??
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama unae kweli twende PM tafadhali (bring pictures)
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama huna but una link nzuri ya watu wenye kuaminika please post it pia.
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Alter you are so sent on kuipata so soon? Remember it has to be really cute... and Lovable! lol
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Presha Alter, presha. Unamjua mwanao akililia kitu, ndani hakutoshi! lol
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duh! Kumbe mimi bado sana, huyu naye ni mbwa[​IMG]??? Khe, nilijua hili ni mdoli, kama nisingesoma content ningekuelekeza pana jirani yangu anafuga mbwa wengi na tena wawili wamezaa
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hahahaha, huyu anafaa kufugwa ndani ya nyumba, tena ni wazuri kwa watoto. Jirani yako ana mbwa wa aina gani? au ni hawa wetu tu wa kawaida?
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    As if wampa kila aliliacho! lol... But the puppy is worth it.... it is a "yes" all the way....
     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sio kila kitu. Hii I promised nitampa, sasa hapa majuzi kaona puppy for sale ndio akakumbuka. she wants it and she wants it now. Unfortunately the ones we saw are not adoptable at present (nimekutumia picha yake kule). Sijui nitafute wapi sasa.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Umejianda anda aje?
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    I know dear.... I know... Nimeona. Really really cute. I know utapata, naona Boflo tayari anafanya the needful....lol
     
  13. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kujiandaa vipi tena? we leta offer tu, kama ninazo nitakwambia, kama sina basi. Si umeona Boflo anajaribu kuniuzia kwa bei ya n'gombe mbili?
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ngoja niandae proforma invoice nikutumie,boflo anatisha!!
     
  15. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Boflo hana bwana, ananirusha roho tu. Nimemwambia alete picha kwa PM, I haven't seen any PM so far. Halafu hiyo bei yake, sawa na a mature/trained security dog...
     
  16. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    mbwa anauzwa Usd 700??
    Wakati huku kwetu hadi 2500 unapata wa ukweli tu!
     
  17. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    2500 tsh?
     
  18. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ninao shih tzu,wadogo,bei ni 400USD each,wapo 6,na wote wanapatikana arusha, waoto wa ebony.jpg kama upo interested niPM
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mi nao, lakini wa Kitoweo!!!!
    Wa kufuga sina kwakweli!!
     
  20. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha, haya bwana. Mi nataka wa kufuga, na ndio maana nimesema hapo juu ili iwe wazi toka mwanzo. lol
     
Loading...