Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mbao

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MABAGHEE, Jun 17, 2011.

  1. M

    MABAGHEE JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 680
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Natafuta mbao ambazo zimeshatumika 2*4 pcs 100 na 1*8 au 1*10 pcs 60. Maeneo ya Mbezi beach, Tegeta, ubungo na Mbezi Mbezi Morogoro road. Piga au sms 0754692008.
     
  2. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatafuta za wizi kwenye masite nini, kwanini zilizotumika?
     
  3. M

    MABAGHEE JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 680
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mbona nguo tunavaa za mitumba? sio lazima kuandika chochote kama huna msaada.
     
  4. Rocket

    Rocket Senior Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu bado unatafuta!!!nijulishe
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mbao zilizotumika uwa zinakodishwa Kariakoo kwa wale wanaojenga maghorofa. Jaribu kuwaona ukikuta sehemu wanajenga ulizia watsakuelekeza bila tatizo inapunguza sana gharama za ujenzi mimi nilitumia mbao used kwa kuzikodi kwa bei kidogo na nilipomaliza kazi nikazirudisha kwa wenyewe
     
  6. b

    bwanaharusi Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ninazo mbao lakini kwa ajili ya kupeleka nje ya nchi

    natafuta soko
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Hata kama mteja wa ndani atatoa dau kubwa? Natafuta teak kama unaweza kupata ni PM nitakuunganisha na wateja wa nje wazungu tena wa ulaya.
     
Loading...