Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mayai ya kununua tray 300 kwa wiki. wafugaji changamkeni tenda hii

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mgoda simtwange, Sep 11, 2012.

  1. M

    Mgoda simtwange Senior Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Naleta habari njema kwa wafugaji wa kuku. Jamani natafuta mayai ya kuku wa kisasa na kienyeji. Mwenye mayai aniambie bei na anaweza toa tray ngapi kwa wiki.
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naweza kuku-supply hizo tray 300 kwa wiki. 6500 kwa tray, kuku wa kisasa, cash on delivery.
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  4. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    please put your reliable contacts.
     
  5. M

    Mgoda simtwange Senior Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ni PM tuongee kama unaweza supply tray 300 za mayai ya kuku wa kisasa. Nipo serious.
     
  6. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,520
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Location
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    wewe unaishi wapi? na yanaletwa destination moja au zaidi?. mia
     
  8. M

    Mgoda simtwange Senior Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    Mimi nipo dar. kama una mzigo niambie hapa jamvini then nakutafuta. sema na bei ya tray moja.
     
  9. p

    pachanya JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 785
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mgoda Simtwange umeshapata oda uliyokuwa ukihitaji? Huja2pa jibu jamvini..
     
  10. Suma Chen

    Suma Chen New Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwezo wa kusupply ninao
    ila naomba uni PM kwa makubaliano zaidi.
     
  11. a

    atupele_enos New Member

    #11
    Jan 2, 2013
    Joined: Dec 5, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    you still looking for mayai ya kisasa please call 0767400030
     
Loading...