Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mashine za Laundry and Dry Cleaning

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ignorant, Nov 29, 2011.

  1. Ignorant

    Ignorant Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Natazamia kufungua biashara ya kufua nguo kwa hiyo nahitaji mashine kwa kazi hiyo. Tafadhali naomba mwenye kujua bei zake na mahali kwa kuzipata anipe taarifa.

    Mashine ni kama zifuatazo

    1. Dry cleaning machine (16kg)

    2. Packaging Machine

    3. Ironing table - aspiration with boiler, height adjustable

    4. Stain removing machine

    5. Industrial washing machine (16kg) - for blankets etc

    6. Wringer (8kg)

    7. Domestic washing machine

    8. Semi-silent compressor

    Natanguliza shukrani
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
  3. Ignorant

    Ignorant Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ahsante Maskini Jeuri,

    Ngoja nipitie nione bei zao zinakwendaje. Natambua kua kutakua na gharama za usafiri pamoja na ushuru.

    Shukrani,

    Ignorant
     
  4. s

    saq JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi pia nili kwa interested to funguwa biashara ya kuosha nguo !
    LAKINI, i dont have much capital to import expensive machines :(
    Sijui machine gni ni muhimu ku anza biashara hii ???
    can u guide plz ?
     
  5. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    KAMA UKO SERIOUS NI PM
    nakutumia mizigo then nakuambia ni shilingi ngapi
     
  6. Ignorant

    Ignorant Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    @ Saq - Mashine zinazohitajika kwa kuanzia ni kama zifuatazo, (ingawa itategemea hasa mtaji ulionao na aina ya huduma unazotarajia kutoa)

    1. Dry cleaning machine - 16kg kwa kuanzia inatosha kwa population ya watu 40,000
    dry cleaner.jpg

    2. iIroning table - aspiration with boiler (height adjustable)
    iron.jpg
    3. Stain removing machine
    stain remover.jpg
    4. Packaging machine
    packaging.jpg
    5. Industrial washing machine (16kg inafaa kuanzia) - hii ni mashine kwa ajili ya kufulia mablanketi nk
    industrial.jpg
    6. Domestic washing machine (16kg)
    domestic.jpg
    7. Wringer (8kg) - kwa ajili ya kukausha nguo

    8. Compressor
    compressor.jpg
    9. Computer equipment (cash register, ticket printer etc)

    10. Clothes rack - kwa ajili ya kuning'iniza nguo - hii unaweza itengeneza kwa kutumia local materials hapo hapo dukani
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,228
    Likes Received: 8,766
    Trophy Points: 280
    Fanya haraka umuone Mzee Mustafa Mkulo au mkewe, walikuwa na Dry Cleaner (pale Msasani ilipo Zantel sasa) kabla hajawa Waziri wa Fedha na wana mitambo yote hiyo na kwa sasa wameifungia store. Onana nae utaipata kwa bei nzuri tu, kama bado ipo mpaka leo. Jaribu bahati yako.
     
  8. Ignorant

    Ignorant Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    @ CTU - biashara gani inafanywa bilia maafikiano?

    Utatumaje mzigo bila ya kukubaliana pesa? Si mambo ya kuuziana mbuzi katika gunia. Kwa dunia ya sasa, nani anaweza tuma mzigo then akudai pesa baadae?
     
  9. s

    saq JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ASANTE SANA BRO...
    Lakini, kama kuanziya hiyo biashara... Muhimu ni mashine zipi ?
    kama capital kma TSHS inahitajka ku funguwa hii biashara ??
     
  10. s

    saq JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    FAIZAFOXY- Tampataje Mzee Mkulo au Mrs.Mkulo ? ..... sisi watu wa fanyabiashara, hatu fahamiki kwa wakubwa sana.. :A S-frusty2:
     
  11. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya bwana tumeshajua upo close na mkullo!
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,228
    Likes Received: 8,766
    Trophy Points: 280
    Hata baba'ke Mkulo nipo karibu nae wacha Mkulo.
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,228
    Likes Received: 8,766
    Trophy Points: 280
    Wizara ya Fedha huijui? ulisikia wapi Tanzania kumuona waziri mpaka ufahamike? Unanchekesha.
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,228
    Likes Received: 8,766
    Trophy Points: 280
    Mashine muhimu ni watu wa kufua na pasi. mengine baadae, unaanza manual.
     
  15. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    So what???
     
Loading...