Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mashine ya vipimo vya afya(Magnetic Quantum Analyzer)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Concrete, Oct 2, 2012.

  1. C

    Concrete JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Yoyote mwenye kufahamu wapi ninaweza kupata mashine mpya ya kupima vipimo mbalimbali vya afya(Magnetic Quntum Analyzer), na bei yake anitaarifa, hasahasa kama zinapatikana Arusha, Moshi na Dar.
     
  2. cerengeti

    cerengeti JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,116
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    zipo hapa dar, bei nzuri, napatikana 0655 308308, email: cerengeti@gmail.com
     
  3. ALAWY

    ALAWY Member

    #3
    Nov 21, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitafute ndugu kwani hapa ushaipata, dralawy@rocketmail.com
     
  4. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kaka Hippocratessocrates naomba msaada wa hii mashine anayoitafuta huyu jamaa kama inatambulika kwenu ninyi madaktari. Inanipa shida jinsi inavyoweza kupima karibu kila kitu including minerals, electrolytes, hormone levels, bone density, n,k na inatoa ushauri yenyewe nini kifanyike. Interestingly hutolewi hata tone la damu
     
Loading...