Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta marafiki

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sagao, Nov 17, 2010.

  1. S

    Sagao Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta marafiki wa jinsia zote wenye umri kati ya 25-40 popote duniani. Sina ubaguzi wa dini wala kabila. E-mail yangu ni sagaonew@gmail.com mail zote zitajibiwa kwa muda mfupi. Naitwa Luna Sanga.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duuhhh samahani muheshimiwa niko nje ya umri wako.....
     
  3. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We umri wako uko katika range gani?
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duu jamini sitaki kuweka hadharani.....mmmhh
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wapo wengi tu utawapata, pia tuma gazeti la tanzania daima, nipashe, mwananchi na rai... utakua na wengi hadi utachoka:doh:
     
  6. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si lazima utaje umri, unaweza sema 10-12, 16-18, 20-22, 22-24, 50-52, 70-72 etc.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hata hiyo range sitaki kusema nenda kwenye PM yako
    utakuta nimekutumia kati ya ipi na ipi...
     
  8. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanks nimeiona PM na nimeijibu.
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kasome PM yako
     
  10. S

    Sam10 New Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mi ni 0-10. Nishakosa rafiki. Dah!
     
  12. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nimegundua unaubaguzi wa umri.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi nakuandikia hapa hapa kwamba ningependa kua rafiki yako!Ila umri wako usipungue 26!Uwe na kazi na mpenzi pia!
     
  14. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Binafsi ninapenda kuwa na marafiki wengi zaidi kuliko maadui hapa duniani.Kwa maana hiyo,unakaribishwa
    Tuwasiliane kupitia:kiuyajibu@jamiiforums.com.
     
  15. M

    Malila JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ungesema rafiki wa kibiashara mimi ungenipata,kwa sababu nyie wakinga ndo wenyewe kwa bidii ktk utafutaji !!!!!!!
     
  16. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mkuu umetoa Email inayoonyesha uhusiano wa wewe na jf naogopa matapeli. Ila nita ku pm mkuu.
     
  17. IGULYATI

    IGULYATI Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka uzee wako kwanza
     
  18. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    me nadhani urafiki ni kitu kinachokuja automatic.hakiombwi.
    labda hawa wa huku mtandaoni.
     
  19. j

    jacson john New Member

    #19
    Feb 14, 2014
    Joined: Feb 9, 2014
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habarn! natafuta marafiki wa jinsia zote wenye umri 18-23 popote TZ unaweza kunitafuta kwa E-mail hi jacsonjohn@gmail.com.
     
  20. m

    mdindileisaack Member

    #20
    Aug 11, 2014
    Joined: Nov 1, 2013
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natafuta marafiki wa kubadilishana mawazo, mimi ni kijana wa kiume, mtz....check me +5511987686993
     
Loading...