Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta marafiki...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ugoro, May 28, 2012.

  1. U

    Ugoro JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Mi ni mvulana,umr miaka 24 np chuo kikuu natafuta marafiki wa kike..lengo ni kubadilishana mawazo.sibagui dini,kabila,elimu wala rangi..#ya cm 0714644512 sms zote nitazjib.ahsante.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    At 24 wewe ni mwanaume. Wavulana ni teenegers!
     
  3. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Uko chuoni hakuna wanawake wa kuchat nao? By the way kwa nini huo muda wa kutaka kuchat usiutumie kusoma?
     
  4. U

    Ugoro JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    ahsante kwa kunicorect.
     
  5. U

    Ugoro JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    thanx datz y pakawa na mtandao kama huu daty y nikaamua kufind frnds other places..abt muda wa kuchat y nciu2mie kusoma nafaham kua natakiwa nisome.
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mpaka umri huo huna marafiki facebook huijui au umetumwa uje kutumalizia members huku.Mbona mwandiko wako unaonekana mzee wewe wacha kudanganya watu
     
  7. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mwandiko wake unaonesha ana marafiki wengi sana FB
     
  8. U

    Ugoro JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    hata wazee pia ni memba wa jf..fb na twita marafik wamejaa.
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,862
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    ok mimi nimesha kuwa rafiki yako,pamoja na member wote wa jf
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,007
    Trophy Points: 280
    ​hapo chuoni umekosa????? usione soo sema nao.
     
Loading...