Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta marafiki

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngony, Feb 17, 2012.

  1. n

    ngony Senior Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hi Jf members, hope u r all ok. natafuta marafik wa kike wa kuchat nao na kubadilishana mawazo,awe anasoma kuanzia form 5 mpka university first year,miaka 18-22,awe mstaarabu.
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nenda feisibuku bana ala!
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Lete hoja tujadili, sasa hapa tutajadili nini? :shock:
     
  4. n

    ngony Senior Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    @KANCHI.huku kuna watu wenye heshima! ndo maana natafutia huku. besides hili ni jukwaa lina urafiki pia so sikuona km ni tatizo kutafuta marafiki.
     
  5. n

    ngony Senior Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    @Horsepower.mbona watu wanatangaza kutafuta wapenz na wa wake? sijaona tatizo mi kutafuta rafiki. sidhani km kila kinachoandikwa jf ni lazima kiwa cha kujadili. kwa mfano watu wanatoa jokes utadiscuss nini?
     
  6. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha ubishi ndugu humu si wote ni marafiki ndo mana tunapeana ushauri ktk mambo mbalimbali,ila kama hulitambui hilo nenda face1000 kule ndo kuna friends request na c hap jf.
     
  7. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vuta subira, watajitokeza karibuni!
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    weka pich, wengine tuna imani ya Tomaso.....mpaka Tutomase
     
  9. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kutaka wadada tu nawasiwasi na wewe si sehemu yake hii nenda fb mkatafutane huko
     
  10. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ar u he or she?
     
  11. Nicky nicky

    Nicky nicky Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mh! kunajambo.
     
  12. n

    ngony Senior Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    am he!
     
  13. n

    ngony Senior Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ni natural,kwan wewe hauna marafik wa kiume?
     
  14. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Sasa vigezo vya nini kama unatafuta rafiki tu?
     
  15. n

    ngony Senior Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hata wewe pia kuna aina y marafik ambayo wenzako wanao lakini we hauna. kwa mfano mama wa miaka 56 urafik wetu unakua mgumu kdogo, mkilingana kdogo inasaidia. kumbuka BIRDS OF THE SAME FEATHER FLY TOGETHER! ndo maana nikaweka vigezo mkuu wangu
     
  16. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kaka sema unataka vibinti vya kuvichakachua.
     
  17. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    njoo tuchat.
     
  18. m

    miles faisal New Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakubwa vp kuhusu kutumi tena internet bure kwa ku hark line?
     
  19. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    umekosea forum soma hapo juu.
     
  20. n

    ngony Senior Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    No, sio malengo!
     
Loading...