Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta marafiki

Discussion in 'Love Connect' started by Change_it, Jan 7, 2012.

  1. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heshima mbele to all JF members,natafuta marafiki wa kike wa kuchat kwa ajili ya kubadilishana mawazo,umri 18-22,for more info ni PM.
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwaga nawewe CV zako, sio utake umri wa miaka 18-22 kumbe wewe una above 69.
     
  3. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiwaze mi kijana bana mengine tutafahamiana zaidi kwenye kuchat
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sema unatafuta gals wakuwatafuna,kwani huwezi chat na boyz?
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    Unachotafuta ni zaidi ya urafiki dogo, u just be open bana, afu huku hoja zako ndizo zitakupatia marafiki, kama ni marafiki wa kutafuta kwa namna hiyo nakushauri rudi kule kwenye fasibuku utakutana na teenagers wengi tu huku watu utapata mmoja mmoja sana kwa umri chaguo lako labda uongeze hadi kwenye 45 kama kweli ni kwa maana halisi ya rafiki!
    Au nenda www.badoo.com huko pia kuna watoto lakini sijui kama utawaweza labda na wewe ni kama wao!
     
  6. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ni mtizamo wako dogo
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    dahhh ningependa kusajili CV yangu lakini huo umri umenitoa kapa.. Siku njema..:poa
     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    Ndo uufanyie kazi sasa dogo!
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh! bahati mbaya nimeshapita 22 nimeikosa bahatiiiiii.
     
  10. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah basi tena sina bahati na ww
     
  11. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usihofu kuna wenzako wataufanyia kazi sio mm.
     
  12. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahahaha
     
  13. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona umefurahi, unapenda eee????
     
  14. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Teh Teh, we haujapenda? Mchumia tumbo kanifurahisha
     
  15. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    haujielewi wew kiumbe ina maana wanaume hawana mawazo au?? Au kuna mawazo ya kike na kiume sijakuelewa!
     
  16. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2013
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh yaani hamna hata mmoja aliyejitokeza
     
Loading...