Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta marafiki......

Discussion in 'Love Connect' started by kipakaMwitu, Oct 5, 2011.

  1. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Natafuta marafiki nitakaokuwa nao kila kukicha kunipa story ili nisahau yafuatayo kichwan mwangu, Umasikini ulikithiri kijijin kwetu, ukosefu wa umeme, barabara na huduma za afya. Kila mwka natumia milion kadhaa kuwaleta town kwa matibabu ndugu, anayekuja hataki ondoka,akidai huku kwetu hakuna 'ucku'. NATAFUTA RAFIKI MWENYE SIFA ZIFUATAZO:- Awe mtz mwenye kuchukia ufisadi, mwanaharakat, mpenda nch, asiwe chama chochote chenye maslah binafs. Karibun tuliwazane!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mambo rafiki? Nikupe story gani sahivi?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah! Kati ya sifa za marafiki anaowahitaji huna hata moja...
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ninazo sifa zote. Usinipeperushie rafiki yangu. Hadi stori za kumpigia ninazo.
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Jaribu kuwaPM ms, ff, Mzee, Mwita25, Ngongo!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duhhh
    na vipi ukimpata mwenye sifa hizo
    lakini anashida kuliko zako..?
    Story zenu zita noga kweli ?
    au zitakuwa zamasikitiko tu kila siku...
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    watakuwa wanafarijiana...lol
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duhhhh Kivipi ndugu yangu?
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Raha ya shida umuone mwenzako naye ana shida!
    Ukiwa na shida halafu ukamuona mwenzako anakula raha..unazidi kuumia zaidi, shida zinadouble!
     
  10. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    malipo sh kama nitakusimulia hadidh za mangi sina
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jinsia yako ni gani mkuu?
    Peleka hii post yako kwenye jukwaa la siasa, hapa ni MMU
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Duhh hii kanuni ngumu sana Rejao..
    haya basi mi nawe tujaribu.. wasemajea?
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tulianzishe kwa kweli...
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyo rafiki anatakiwa kila kukicha akupe story? mimi nilikuwa nataka marafiki lakini hii sifa naona sina
     
  15. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wana JF wengi ni watu wanaopenda mabadiliko na sidhani kama wako biased sana kwa mawazo yao na ushauri wao, hauhitaji rafiki wa siri kihivyo unaweza kupitia JF kila siku kwa kubuduridika na kupata maushauri ya maana.

    Kuna majukwaa mengi ya kuelimisha na sehemu za Jokes na utani. So unaweza kujikagua mwenyewe uko kwenye mood ya kuhitaji ushauri wa maana au unataka kusahaulishwa matatizo ili upate kufuruhi kwa vichekesho na eventually kusahau matatizo uliyonayo ...

    Ni mtazamo tu ....
     
  16. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Utapata tu mkuu....

    Nilikutana na mtoto mmoja wakati natoka kwenye show (mkutano) ya CDM....

    Anahzo sifa, ni mwanaharakati anauwezo mkubwa sana wa kuchambua mambo mengi....
    Kwa kifupi anajitambua sana, nikadata aliponiambia ni Member wa JF....

    Ila dah sorry mkali siwezi kukupa hii kitu...

    Ila utampata kama huyo unaemtaka kwenye maeneo yako ya interest!

    Mfano kwenye makongamano ya UD pale kama Kigoda cha Mwalimu, na Matamasha ya kumuenzi Baba wa Taifa....
    Nilikuwa naona marafiki wengi tu mashosti wanaharakati ful wazarendo...
    Kwa hapa jf inataka moyo sana ila endelea kuvumilia coz nasikia watu wamepata wake na waume sembuse wewe unataka rafiki tu!
     
Loading...