Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta marafiki

Discussion in 'Love Connect' started by Hayati, Jul 2, 2011.

  1. H

    Hayati Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi wanajf.Hayati wa dar natafuta marafiki wa kuchat ilikubadilishana mawazo.pia natafuta mchumba ambaye atakuwa na tabia njema.mobile 0712143355.ahsante
     
  2. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ........he! jamani hayati si marehemu???.......................makubwa,enhe,ni mwanamke au................
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    We ni she au he?
     
  4. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli. Jinsia yako haieleweki vema mkuu.
     
  5. M

    Mladic Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimelipenda jina lako!!! na kama utani vile utakuwa hayati kweli:,acha masihara yako,alafu kweli we ni she or he or size ya kati,yaan asubukhi ni she alafu ucku ni
     
  6. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe una tabia njema?
     
Loading...