Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta marafiki wa ukweli

Discussion in 'Love Connect' started by youngforeva, Jul 4, 2011.

  1. youngforeva

    youngforeva Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naitwa james nina umari wa miaka 21,ni mwanafunzi wa chuo hapa dar,,,nahitaji marafiki wa ukweli wa kusaidiana katika raha na shida....umri kuanzia miaka 26 na kuendelea
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,175
    Likes Received: 8,699
    Trophy Points: 280
    Mwanangu, kuwa rafiki na masomo yako, vitabu vyako na research zako. Achana na marafiki zaidi ya hao kwa sasa.
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    lakini kweli ee.
     
  4. P

    Pat Gucci Senior Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umari wa miaka 21 ndo nini?
     
  5. H

    Hayati Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa tupo pamoja bro kaza kitabu ndio tumaini la badaye
     
  6. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha!FF ulishawahi kuwa JF-BAN1?

    Na yote hii ni kutetea *******? FF wewe lazima ni "mtu mkubwa" bana, this stuff is so personal to you just kama ilivo kwa wanaotaka mabadiliko, ila mara nyingi status quo huwa hawana energy kiasi hiki kama ilivyo kwako, thats why i am suprised! Inaonyesha you gonna loose something big endapo ******* watapigwa chini!
     
Loading...