Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta marafiki wa kiroho.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, May 5, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    Nataka niwe karibu na sana na mungu.
    Mimi ni mkristo natafuta marafiki walio okoka,
    watakao nifanya nisiambatane na yale makundi niliyokuwa naongozana nayo.
    Yale ya walevi.
    Nimejaribu kuwaacha, lakini najikuta nimekuwa mpweke sana, kiasi cha kuwapigia simu na kurudi tena kwenye ma jack daniel's, konyagi, barcadi na mijitu mingine ya aina hiyo.
    Asanteni sana.
     
  2. Bon

    Bon Senior Member

    #2
    May 5, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ongera sana kwa kuokoka. nitafute
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ubarikiwe na bwana ....
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukipata wa kimwili naomba unipigie pande.
     
  5. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Firstlady, I love your quotation hapo chini kuhusu kitabu cha Malaki. may God bless you.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    heri waliokamili njia zao,
    waendao katika sheria ya BWANA ...Zab 119
     
  7. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Naona hii itakuwa sawa na Mwanafunzi kurushwa madarasa kutoka STD 1 hadi STD 7.
     
  8. T

    Tall JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    haleluuuuuuuuya.
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuuuu!!! anajua katika methali imeandikwa:
    Ajitengae na wenzake, huyo hutafuta matakwa yake binafsi
    \hushindana na kila shauri jema!!

    Buji hebu rudi wafuate wenzako wapo pale rose garden wana-do ze nedful kwenye gordon
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hongera kwa kufunuliwa na bwana!... ila chunga tu shetani asije akakufunika!!!
     
  11. M

    Mpalisya Imbogo Member

    #11
    May 5, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nenda Tanganyika Packers utakuta kanisa kubwa la Glory of Christ pale ndani. Utapata marafiki wengi na utaachana na tabia zote mbaya. nenda hata asubuhi utawakuta wachungaji watakusaidia.
     
  12. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,524
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Kanisa lolote linalokiri wokovu wa Bwana na kuzikubali nguvu za Roho wake ingia hapo. Wote waliopo mahali hapo ni ndugu na dada zako na hivyo ni rafiki. Ubarikiwa Buji kwa maamuzi ya busara, ningelikuwa Bongo kwa sasa ningekupa company. pdidy vipi umeiona hii post?
     
  13. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    kaka usifanye utani kwenye neno la mungu - sidhani kama umeamua kuokoa kweli.
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    OOOh Amen. Nitafute mimi namba zangu unazo twende tukaihubiri injili ya bwana kwenye mataifa na yamjue Mungu mwenyeenzi
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    Ameen.
     
  16. P

    Preacher JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kuwaacha, lakini najikuta nimekuwa mpweke sana, kiasi cha kuwapigia simu na kurudi tena kwenye ma jack daniel's, konyagi, barcadi na mijitu mingine ya aina hiyo.

    Heri Mtu yule asiyekwenda katika shauri la wasio haki; wala hakusimama katika njia ya wakosaji;
    Wala hakuketi barazani pa wenye mizaha; Bali sheria ya Bwana ndiyo impendezayo; Na sheria yake huitafakari mchana na usiku; ................................ZABURI 1: 1-2 . Kama kweli umeamua inabidi uvunje vikao na mabaraza yote ya kilevi.... etc.
    Marafiki tu?? YESU ni Rafiki yako namba moja - yeye hana kigeugeu wala habadiliki - usijisikie mpweke - kuwa na muda wa Kusoma Biblia, anza kuomba na kuombea wengine; anza kumsifu Mungu kwa nyimbo, etc. na anza kuhudhuria vipindi mbali mbali Kanisani - anza kusikiliza Gospel songs kwenye dvd yako kama unayo - anza kusikiliza radios kama WAPO radio na PRAISE Power - eventually Mungu atakupa marafiki wema wenye imani sawa nawewe - na hapa JF naamini wapo wengi tu .... Mungu akubariki sana - karibu kwenye UFALME WA MUNGU
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    amen ubarikiwe sana umefanya maamuzi mazuri ambayo utajuta maishani mwako. kuhusu marafiki umefanya jambo la maana kutafuta kwani marafiki si kwalazima ni kwa kuchagua natumaini kama umeokokea kanisa la kiroho simama hapo hapo na utapata marafiki wema watakoendana na imani yako ubarikiwe
     
  18. M

    MathewMssw Member

    #18
    May 6, 2010
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Barikiwa na bwana YESU! Pale Dar es Salaam Pentecostal Churh Kinondon karibu na soko la TX huwa kuna Kusifu na kuabudu kila siku ya jumapili ya mwisho wa mwezi. Hubu tembelea siku moja nawe huta kaa usahau uzuri wa bwana!
     
  19. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hongera kwa kufunuliwa na kujua umuhimu wa kuongozana watu wanaotii amri za mungu,cha msingi wape taarifa marafiki zako wa zamani,kuwa unaingia ktk mstari wa waamcha mungu,labda utapata kondoo wa kuambatana nao,
    usiwe mlokolowe wa kunyáta ,kwani bwana alisema wanaomuonea haya hapa duniani naye hatowatambua muda ukifika
    amen, and may god guide you in every step u take towards his kingdom
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Usimkatishe tamaa wala usimhukumu.Kwa waliookoka ni jambo la kawaida sometimes kuzongwa na mambo ya zamani.Kujazwa Roho wa Bwana mpaka matunda yatokee its a process kama vile ambavyo matunda huwa yanapandwa mpka kukomaa.Buji2 umefanya sahihi.endelea mbele na ongeza bidii utashinda
     
Loading...