Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta marafiki wa kikike na wakiume wanaojielewa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by makomimi, Jan 14, 2012.

  1. m

    makomimi Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta marafiki jinsia zote ila wawewanajielewa na kujiheshi pia.

    NOTE: sihitaji urafiki wa kimapenzi hii ni kwa akina dada watakaoamua kuwa marafiki zangu.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mie rafiki mzuri na ninajiheshimu.
    Ila sijielewei.
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    una sh ngapi za kutumia?
    au twatoleana tu mimacho
    nataka outing ya nguvu leo
    kama upo vizuri njoo
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Smile we ni nouma mwenzako ametaja hapo swala la kujielewa au unamzingua :lol:
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mokamimi, ongea sasa sio unakata kauli wakati sie tunakusemesha.

    Afu nitumie basi sato, naona uko mwanza
    Wale wa leo leo pale mwaloni.
     
  6. m

    makomimi Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    smile uko mji gani hapa Tanzania?
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mimi pia sijielewi but ni rafiki wa nguvu
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    unataka kunitoa?
     
  9. m

    makomimi Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usijali kongosho nitakutumia kwa ndege ya jioni so kuwatari kupata kitu cha ziwa victoria.kitu ambacho hujawahi kukitest tangu wamekuleta duniani.
     
  10. m

    makomimi Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kukutoa sio! vip mbona unakomalia mtoko, hujatolewa out tangu mwaka uanze nini?
     
  11. m

    makomimi Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    madamex mambo niaje?
     
  12. m

    makomimi Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuko pamoja kuanzia and nitakufundisha how to be you.
     
  13. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Nipo hapa rafiki ninejiheshimu ila sijielewielewi vile, kama vipi nieleweshe.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nikwambie kitu
    Ukiwa unamjibu mtu fulani
    Kama unatumia komputa
    gonga kwenye koment yake upande wa kulia chini
    Palipoandikwa 'Reply with quote'

    Kama unatumia simu
    Nenda kwenye komenti ya mtu unayemjibu
    upande wa kushoto chini
    gonga 'reply'

    Afu andika utakacho.
     
  15. m

    makomimi Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekupata kijana your so smart, and tenx for that.
     
  16. m

    makomimi Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TaiJike mambo vip? kongosho kanijuza kitufani ni mefurahi kwakweli.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Karibu!
     
  18. m

    makomimi Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninaposema mtu anaejielewa namaanisha mtu ambaye anaishi yeye kama yeye, yani hapritendi kuwa some 1 ambaye kamuona kwenye tv or anywhere else.nataka rafiki ambaye anapenda kuonyesha nayepia ana kitu ambacho kitanifanya nimkumbuke atakapokuwa mbali na mimi. Pia mtu anaejielewa huwa siyo snitch mfano mzuri ni kongosho, katambua tatizo langu ni nini afu kanichana kwa roho safi. nadhani utakuwa umeelewa.
     
  19. m

    makomimi Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nisha karibia
     
  20. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    I thwea in the name of gazatte mi ni rafiki wa nguvu kwelikweli kupita woote. Ila sina uhakika na kujielewe waweza nisaidia plssssssss!!!
     
Loading...