Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta marafiki wa kike

Discussion in 'Love Connect' started by joel amani, Aug 23, 2012.

  1. j

    joel amani Senior Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jf wa kike mambo? huwa napenda sana kuchat na marafiki wa kike kwa njia yeyote ile,sina kigezo chochote zaidi uwe mwanamke wa aina yoyote hata watu wazima poa tu,aliye tayari nicheki kwenye tigo 0655 019063,sio utani ni serious
     
Loading...