Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta marafiki Arusha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nwaigwe, Oct 18, 2011.

  1. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    Habari zenu.
    Nina wiki ya tatu sasa kwenye huu mji wa watu, nimehamishiwa hapa kikazi mgeni na sina marafiki. Kwangu mimi marafiki wanathamani ya pekee katika maisha yangu.Nawakaribisha wote, wa kike na wakiume, mimi ni msichana mchangamfu na napenda marafiki.Tafadhali ni PM kama unania.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ahaa.................aaah basi tena me nipo Mbeya.utawapata tu dada
     
  3. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mmmh! Ningekaribia lakini kama moyo unasita vile... Anyway karibu sana na kila la kheri...!!
     
  4. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningekuwa Arusha,ningekuwa rafiki yako,sasa niko huku.........mwe!mbali
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Karibu sana....mzee wa Rula, Pakajimmy, Igwe, Sahara voice, Loner, preta, voice of reason, baba ubaya tumekupokea...weekend inayokuja tegemea mtoko kutoka kwa those frez!
     
  6. knaan

    knaan Senior Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Im here dada
     
  7. m

    mareche JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    me nipo mianzini karibu sana a cty kwani we upo maeneo gani
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    hao waliotajwa pia ni wachache.....tupo lundo la kutosha....achague yoyote kati ya hao amPM....atampa maelezo yote.....karibu sana
     
  9. T

    THE PRINCE Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana. mi nipo makumira. si mzoefu sana wa jf so sijui namna ya kpm
     
  10. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Rafiki......aaah karibu sana na urubudike!........tumejaaa tele
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hao ni chamtoto mwanangu! Tupo fluu na tuna upendo utafikiri tumezaliwa wote mama mmoja baba mmoja. Kama vipi karibu (PM) UKO HURU BEST.
     
  12. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 597
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Nimeku-PM
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Karibu sana tumejaa tele!
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    karibu mama . tupo wengi huku.
     
  15. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu A-town!
     
  16. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaai rafiki karibu me nipo hapa chuga pande flani za ungalimited
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh mkuu umeadimika vibaya mno, poa mgeni keshafika nadhani tutamfatuta ili alijue jiji.
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Arusha one vibaya hivyo kumbe siku zote upo hapa hatujuani jamani! Mmmmmh haya na wewe karibu umoja w JF Arusha huko ndiko mambo iliko.
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yaani nashindwa kuamini jinsi wanaJF wa Arusha tulivyo wengi lakini hatujuani. Tutafutane jamani isiishie tu jukwaani, twende mbali zaidi keyboard.
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Itabidi nikuzukie siku moja mitaa yenu hiyo mkuu. Niandalie mapochopocho ya kila aina maana kwa kula mimi hunitoi.
     
Loading...