Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mapacha Niwaoe Marafiki wa kike wanaopendana sana

Discussion in 'Love Connect' started by Mlaleo, Sep 18, 2012.

  1. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Soma Tangazo mapacha wa kike wajitokeze Nitawaoa wote ila wasijekuwa Watatu Sitowaweza na kama kuna Mabinti wanaopendana Sana yaani mabest friends nao wajitokeze kwenye Interview kama watapita...

    Special Offer...Ushauri pia nakaribisha
    Nahitaji niwepo kwenye historia ya nchi na Ya Dunia
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kama kila mtu angekuwa anafanya vile anajisikia na kutaka leo hii watu8 ningekua naishi Siberia, ili dunia initambue kuwa mweusi wa kwanza kutoka Tanzania kuishi huko.
     
  3. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Siberia Mpya
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    iiiiiiiigh ndo uoaji unakuwaga hivyo......?
     
  5. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Ndio mabadiliko wajua mapacha na mabest friend huwa wanatamani kuwa pamoja milele sasa kama offer hii wataipenda ndoto yangu itatimia
     
  6. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo hutawaoa kwa sababu ya ndoa halisi ni unataka tu kukuza jina, haya na hao watakaojitokeza wana matatizo.
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    maajabuhayatakoma dunia hii
     
  8. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ebu weka vitega uchumi vyako kwanza.
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,079
    Trophy Points: 280
    Ana kibanda cha kuuza vocha za simu,ana Toyo mbili..... ha ha ha ha.

     
  10. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Duh hazitoshi mwenzangu ajipange tena....
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa kuoa mapacha? Labda ungesema kwa kuolewa na mapacha.
     
  12. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mweeeeeeeeeeeeh!!
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,739
    Likes Received: 1,865
    Trophy Points: 280
    Tafuta wimbo wa Soggy Doggy,
    unaitwa KURWA NA DOTO.

    Mule utapata ushauri mzuri tu
     
  14. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Sihitaji kukuza jina mimi kwanza ni Undercover sana... Nataka tu ndio mapenzi yangu hayo na si vinginevyo kialisia bebii hebuni PM please unaweza nisaidia
     
  15. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Siwezi kuweka hadharani hivi vipo ki faragha zaidi ila maisha yangu si mabaya ndio maana nahitaji Double hiyo naweza kuwamudu wenyewe na watoto pia hata waijapatikana mapacha
     
  16. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha nini wewe zomba au hujanielewa mimi nina uwezo wa kuwamiliki
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndiyo rikodi ya dunia? labda wakuoe wewe ndiyo iwe rikodi. Kuoa siyo kumiliki.

    Wasome wenzako hawa wameshafanya zamani, sasa rikodi itoke wapi?

    [h=1]The twin sisters who share a HUSBAND (and he's also married to their cousin)[/h]
    • Darger quartet live together and have 24 children between them
    • Twins married in Mormon ceremonies, while cousin became legal wife
    • Joe Darger alternates between each of their bedrooms every evening
    • He wants to change attitudes and even get polygamy decriminalised

    Read more: Mormon twin sisters Vicki and Valerie Darger share a HUSBAND who's also married to their cousin | Mail Online
     
  18. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndio umeandika nini sasa?? nini maana ya undercover alafu unataka kuoa mapacha!! Nenda shule kwanza!!
     
  19. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wewe ni mwendawazimu.
     
  20. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    na wewe ni mrejeawazimu lol
     
Loading...