Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mademu wanaotongoza wanaume!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mike2011, Mar 12, 2011.

  1. M

    Mike2011 Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halo kwa wadau wote wa JF.mimi ni kijana wa miaka 30,nashindwa kumtongoza mwanamke kwani nnapo muona demu mzuri hua nashindwa kuongea kabisa!sasa naomba msaada wenu:niwapate wapi mademu ambao hawasubiri kutongozwa ila wao ndio wanaanzisha mchezo??natanguliza shukrani zangu.
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hembu tumia lugha nzuri?? hembu angalia huko kwenye red!! sijapenda kwakweli!!

    unatudhalilisha!! au unatuchokoza?? kama kuna mtu kakuelekeza mwambie kakosea njia!!

    alafu unge attach na picha yako kabisa.
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Hee,nenda las vegas.
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kinondoni makaburini na Jolly's club wapo wengi tu
     
  5. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kimboka na Sewa pale Buguruni Bei maelewano. Halafu Temeke Hospitali Upande ule wa pili eneo maarufu wanalokaa Wapemba pale kuna kichochoro kidogo ni maarufu sana hicho kichochoro Bei ilikuwa 500 lakini baada ya kuongezeka wachina waliokuwa wanajenga uwanja wa Taifa bei ikapanda na sasa ni 1,000
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Duuh, haya we
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    tembea usiku barabara y sheklango road from sunsiro 2 bamaga utawakuta wengi.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unatongozeka lakini?Maana hata wadada wapo wasiotongozwa!Jiweke soap soap...jifanye mambo safi utanaswa tu!
     
  9. CPU

    CPU JF Gold Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu

    Post yako ya kwanza tu JF unataka UTONGOZWE???
    Unataka wangapi mkuu??
    Pale Ohio Street unachukua hata wa4 kwa mkupuo, lakin uwe angalau na gari hata kama ni la kuazima
    Watakukamua mpaka ujute kupewa hicho kidole cha 21
    Humu ndani kuna Warembo, Mabinti, Wanawake, na Wasichana ila huruhusiwi kuchukua zaidi ya mmoja.
    Halafu wengi wao wanasifa nzuri, wamekamilika kimwili, kiimani na kiakili
     
  10. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Uwawanja wa fisi wapo, ukimnunulia muhogo na chachandu unaenda piga mzgo, hawatak pesa au mpe tu supu ya utumbo wa kuku mwenyewe anakupa mzgo tena nyama kwa nyama.
     
  11. E

    Ediojr New Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kwa post hizo chache umeshapata maeneo kibao utakazoweza kupata kile ulichokuwa unahitaji.
     
  12. E

    Ediojr New Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kwa post hizo chache umeshapata maeneo kibao utakazoweza kupata kile ulichokuwa unahitaji.
     
  13. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unatisha kaka.
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mie ntakutongoza ila uniruhusu nikuchue tigo:lol:
     
  15. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe unataka mwanamke, demu mzuri au mademu??

    Kwa umri wako nafikiri ni vizuri ukafikiria kupata mke.. Badilisha mtazamo wako. Ukiwa na nia ya kweli ya kuweka mke ndani huna hata haja ya kwenda kozi ya kumtafuta/kumtongoza. Mambo yatajipa yenyewe. Hebu jipange sawa sawa kimaisha na kiakili ili uandae mazingira ya kuwa na mke na sio demu.
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    mtoto w m/nyamala!!
     
  17. M

    Mike2011 Member

    #17
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa sijataka kuwa-disrespect ni mpangilio tu wa maneno haujakaa vzur sory kwa hilo ila msg umeipata?nataka mwanamke mwenye heshima yake ambaye anaweza kumuapproach mwanamme:nimpate wapi?
     
  18. M

    Mike2011 Member

    #18
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ah mzee huko nishapita ila nataka wa kudumu kaka,mwenye heshma zake.
     
  19. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hapa ufumbuzi ni mdogo tu, kwa kuwa tatizo lako ni kutongoza mademu wazuri, anza na mademu wabaya,ukishapata uzoefu utajua vipi vya kuwaingia mademu wazuri
     
  20. M

    Mike2011 Member

    #20
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh sasa huu sio ushauri tena ni kuuana!unanitakia mema kweli kaka?
     
Loading...