Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta loan for one month only

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mtotigite, Aug 5, 2010.

  1. M

    Mtotigite Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    haloo wana jamvi nahitaji mtu anayeweza kunipa mkopo wa milion kumi kwa mwezi mmoja tu interest 10% baada ya mwezi mmoja narudisha 11M.kama yupo rusha namba zako hapa au piga 0754552128
     
  2. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mh, ukiingia nazo mitini?
     
  3. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Are you serious? una collateral gani?
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Dhamana yako nini??au hiyo no??sema watu waingi mifukoni ukishindwa??kama vipi nenda easy finance utapata leoleo!!
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Una collateral ya thamani gani? Huwa nakopesha kwa asilimia 20 kwa mwezi na colatteral yako ni lazima thamani yake izidi thamani ya mkopo na mkataba wangu unaweka wazi kuwa ukishindwa kurudisha deni kwa muda tuliokubaliana riba itaendelea ku accumulate na baada ya miezi mitatu nauza au nataifisha hiyo mali. Na mkataba umesema kabisa masuala ya kesi mahakamani sahau na unasaini. Ni lazima uwe na wadhamini na kama umeoa/olewa mwenzi wako ni mmojawapo!! Je una makazi ya kudumu au umepanga? Nacho ni kigezo katika mkataba!!! Kama uko tayari sema then tutafutane!!!?
     
  6. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    aaah Kaka Sikushauri uende Kwa hawa jamaa wa Easy Finance....utakuja kujuta .....hawa jamaa wako interested na Collateral ambayo utaiweka..mfano: Nyumba, Gari ....na Viwanja ......

    Nasikia kuna watu huwa wanapata mikopo kwenye hii mifuko ya jamii ( Social security Schemes - e.g. PPF, NSSF, LAPF) kwa interest wanayoitaka wao ....hujuani na Mkurugenzi yeyote kwenye hizi taasisi? si unajua kuna mipesa imelala tu! ......kila Mwezi wafanyakazi wanakatwa

    Alternatively kama una Gari ....Nenda Kwenye Microfinance Moja inaitwa DalaDala SACCOS ....ila kuwa makini pia kwa sababu hawa jamaa hawachelewi kukutia umaskini...(Wana-fall in love Na Usafiri wako Mapema Baada ya kukupa loan Zao)
     
  7. M

    Mtotigite Member

    #7
    Aug 6, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    collaterall niliyonayo ni gari ambalo lina thamani ya zaidi ya hiyo 10m,unakubali collaterall ya aina hiyo?ila kwa hiyo percent 20 mkuu uko juu,kama utaweza kushuka kwa 10% tuwasiliane.
     
Loading...