Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta lesbian!

Discussion in 'Love Connect' started by Typhoid, Feb 7, 2012.

  1. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie ni mwanaume! Nahitaji lesbian wa kunifundisha romance! I am very poor kumprepare mwanamke kabla ya tendo la ndoa! Naamini nikimpata lesbian anaweza kunisaidia practically! Bei kuanzia laki moja kwa siku! Atakaenisaidia kumpata ani-PM nitampa zawadi pia!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Si utafute videos? Ama unataka practikale?
    All the best, though this old trick aint working I guess.
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Wapo wengi humu utawapata tu kuwa na subira
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hizo hela ungeinvest kny mikanda ya dvd za ngono lol....pitia pia website za kikubwa,utajifunza....lastly kama mko incompartible na partner wako muachane tu tafuta mtu unaeendana nae...lol
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,254
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    lesbian hawezi kukufundishja ..hawatakubali hio bahati nilikuwa nayo mimi tu. wewe labda utafute ma gay
     
  6. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nahitaji kufanya practical! Sihitaji kuangalia dvd
     
  7. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sitaki kuachana na Mtamu wangu! Ila nahitaji mbinu za kumfanya anate zaidi kwangu! Lesbian is a solution cz nimeangalia dvd zao nyingi wanatisha! So nataka wanipe somo face to face! Mnato kwa mnato
     
  8. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so mie hio bahati siitaipata?
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    lazima kutakuwa kuna mwanamke aliyekuondolea kujiamini kiasi hiki,pole.....kujifunza practikale itakuwa ngumu...sababu kila mwanamke ana sehemu zake ambazo akibonyezwa ana respond,huo mwili wa lesbiani hautakuwa sawa na wanawake utakaokutana nao....wee jua basics tu kwa kuangalia video na kutembelea website za kikubwa.....then unajaribishia kwa huyo mkeo...in trial and error way lol....unajaribu huku ukiangalia anarespond vipi...kama anapenda atakujulisha kwa kulegea na kama hapendi atatoa mkono wako...kuonyesha hapo sipo na wewe unatafuta sehemu nyengine ambayo atarespond,hivi ndivyo tunavyofanya...lol kama harespond kila kitu chochote unachomfanyia ni kero jua hakupendi hauko mawazoni kwake lol.....na pia jaribu kuwa muwazi kwake kwa kumuuliza ni sehemu gani akishikwa anafurahia.....unaweza ukafanya hivyo kwa kumtext sms ya mapenzi ingawa usilenge moja kwa moja inaweza kuwa turn off lol
     
  10. B.O.G

    B.O.G Senior Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama nilikuwa unyagoni vile
     
  11. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thank you so much neema you changed my mind! Stay blessed
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Tafuta wanaumeke wenzio wakufunze.
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Unaonaje wewe ndio ukawa kungwi wake?
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,254
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    hata mimi nimemuambia..atafute wakameruni
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,254
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    wewe tafuta ma anti wapo kibao mombasa huko
     
  16. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani wewe una mdomo mchafu mpaka huku?
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Tafuta chagudo lililo kubuhu kwa huo mkwanja uliotangaza,utafundishwa kila aina ya mbinu.
     
  18. King2

    King2 JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    U Gay!
     
  19. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmmh asa uyo lesbian si anakua activ na malesbian wenzie...wee tafuta gay mwenzio mpeane mambo!!maana unaonekana mapenz ya jinsia 1 yanaku vutia
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo kilichokukwaza nini?
     
Loading...