Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta lawyer ambae anaweza kunisaidia kulipwa thamani ya mzigo wangu ktk shirika la ethopian air

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kahtan Ahmed, Apr 16, 2012.

  1. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Jamani mm sheria imenipitia kushoto kabisa! na hili shirika la ndege ya ethopian wamenipotezea mzigo wangu wa biashara ndani kulikua na simu za mkononi ambao tathmini yake ni dola 7000 mpaka 8000 za kimarekani so naomba mnisaidie mawazo maana kila siku nafuatilia lakini wananizungusha! kwa maelezo zaidi 0777212220
     
  2. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu unajua hapa wewe uliingia kwenye contract baina yako na hio ndege.., hivyo basi lazima kwenye ticket yako au sehemu yoyote kutakuwa na small prints ambazo mara nyingine zinazema kwamba either mzigo ukipotea haulipwi au unalipwa kiasi fulani.., au ukitaka ulipwe inabidi ukate insurance..

    Hivyo basi kabla haujatafuta mwanasheria jaribu kusoma legal terms and conditions kuhusu mizigo yako kwenye hio ndege, nadhani a best route ya kuchukua kwanza ongea nao hao jamaa wenye ndege (huenda kuepuka publicity kwamba hawafai na wanapoteza mizigo ya watu wanaweza wakakulipa amount fulani)

    Ila sitashangaa kama ukikuta kwenye terms and conditions ya ticket yako umejifunga kwamba utalipwa amount ndogo au kutokulipwa.., au labda ulitakiwa ukate insurance ili ulipwe up to a certain amount (yaani labda maximum wanayolipa ni usd 500 hata kama umepoteza 100000 usd)

    Anyway jaribu labda kupata ushauri pengine lakini issue kama hizi huwa ni contract baina ya mnunuzi na muuzaji na they are bound by the terms and conditions of that contract

    Lakini nisikuvunje moyo jaribu kuangalia kwenye documentation walizokupa na receipts kama kuna any legal terms and condition kuhusu upoteaji wa mizigo
     
  3. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimecheki hapa terms and conditions za Ethiopian Airline


    For more information angalia Ethiopian | Policies | Contract of Carriage
     
Loading...