Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta laptop

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Sir_Finus, Mar 31, 2011.

  1. Sir_Finus

    Sir_Finus JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    tsup?
    Natafuta laptop used yenye spec hizi
    2ghz n abve
    2gb ram n abve
    250gb n abv
    14 inch n abve
    Tshb,hp or del
    Iwe below 570,000tsh!
    Yeyote ambaye anauza,plse cntact me 0715955896 or 0769724864..nipo Arusha maeneo ya sakina...
     
  2. Michael Paul

    Michael Paul Verified User

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 345
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    Mkuu...
    Ungeweka na range ya kiasi ambayo upo tayari kutoa..
     
  3. Sir_Finus

    Sir_Finus JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Irange below 570k bt if ntairidhia bila shda na ikawa kwny cndtn nzur naweza nkapanda vile vile
     
  4. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    570k ni uzito, bei au nn mkubwa, hatujakupata hapo??
     
  5. Sir_Finus

    Sir_Finus JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Laki tano na sabini(570,000tsh)
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Mbona LT za kumwaga siku hizi huhitaji kutafuta zipo mya ,mitumba na kadhalika,ukienda kariakoo zipo kibao na zina specs kama ulizotaja,bei makubaliano,pia pale Ubungo Shekilango millenium bussiness park kuna maduka kama matatu hivi napo zipo za kumwaga ni wewe na vijisenti vyako tu,au uko mkoa kaka?
     
  7. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    mkuu,,mimi nina toshiba, 3gb ram, harddisk 300 gb, processor 2.2Ghz lakini ni two cpu's, dual core,,,, nipo arusha, maeneo ya njiro, contact mimi pia ni 0717321336 or 0785131616,,ila bei yako mzeiyaa,,, ipo chini sana,,
     
  8. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfianchi tafadhali toa maelekezo kidogo kuhusu hiyo millenium business ilipo make hata mimi nina shida sana na laptop mtumba. Ni barabara ya shekilango au ni barabara ya morogoro? Asante sana kwa msaada wako.
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Ewa ukitokea Sinza kama unaelekea mjini uakata kona kwenye barabara ya Morogoro kuelekea mjini upande wa kulia kuna ofisi nyingi kwenye hilo jengo kubwa nafikiri linapakana na kiwanda cha nguo cha urafiki zamani kama sikosei palikuwa kiwanda cha nyavu,hapo kuna kampuni kama tatu zote wanauza kompyuta ni kompyuta murua ,pia kuna ofisi za bata shoes,dar express,mohmed trans na gazeti la Raia Mwema
     
  10. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana. Pamoja na kuwa mara nyingi nimekuwa nikipita mitaa hiyo sikuwa nimebahatika kuona hicho kitu. Asante sana kwa info muhimu nitapita niangalie kama naweza kubahatisha.
     
  11. Sir_Finus

    Sir_Finus JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Npo mkoan datz y kaka!
     
  12. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Karibu hilo nalo neno
     
Loading...