Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta laptop used ya kununua"

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shardcole, Mar 1, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Habari magreat thinkers! Jamani wakuu ninatafuta laptop used kwa ajili ya matumiz madogo madogo 2, nina Tsh 300,000/= cash, so kwa anayeuza naomba anijuze, but isiwe mbovu mbovu, nipo serious jamani.
     
  2. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mie ninayo mpya , imetumika miezi kidogo tu, bado ina shine kinoma,ina run win 7, naiuza kwa vile ninazo mbili. ila chini ya laki nne siuzi. kama uko serious jivute kidogo
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Nimekupata mkuu but inabidi unichapie kwa hiyo beiu kwani ndo uwezo wangu unapogotea so kama upo frsh na hiyo bei mi nipo tayari.
     
  4. araway

    araway JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    nina toshiba 120gb hdd 1gb ram na siemens
    fugitsu 80gb hdd 3gb ram @ 450000. Sumsung rc
    512 750 gb hdd 4gb ram i7 850000 na hp mini
    haikai na umeme ni 80 gb hdd 1gb ram utaipata
    kwa 300000
     
  5. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    weka spesfications zake kama inalipa tufanye biashara.
     
Loading...